What's new

[Đã đi] Tuyển gấp 1 xế đi Bắc Hà chơi chợ tết cuối tuần này 18-19/1

Mình cần tuyển thêm 1 xế đi Bắc Hà cuối tuần này cho 1 ôm xinh đẹp bơ vơ. Hiện tại bọn mình đang có 3 xe full và 1 ôm chưa có xế.

Do là cuối năm nên bọn mình đi ít người, để mọi người có thể thong dong ngắm cảnh, chơi chợ tết. Lịch trình như sau:

Tối thứ 6 (17/1): 8h30 lên xe Hải Vân đi Bắc Hà.
Thứ 7 (18/1): Lên Bắc Hà, thuê xe máy, đi chợ Cán Cấu, Simacai
Chủ nhật (19/1): Về chơi chợ Bắc Hà, Các bản lân cận, Dinh Nhà Vương, Hang Tiên
8h: Lên ô tô Hải vân về Hà Nội, sáng thứ 2 đi làm bình thường.

Tiêu chí cung đi: Đi thong dong, khỏe mạnh, vừa đi vừa ngắm cảnh, chơi chợ, không vội vàng. Ăn no ngủ kỹ.
Vì đường đi cũng ngắn nên các xế mới vẫn được chào đón, nhưng phải tuân đối kỷ luật, không bốc đồng. Mọi người đều vui vẻ, thoải mái vì toàn anh em chiến hữu thân thiết thôi .

Chi phí: 1200k-1300k

Mọi người comment số điện thoại, và cả facebook để tiện liên lạc nhé :)

Số điện thoại em là: 097 bốn năm sáu 2990 nhé ^^

Cảm ơn mọi người!

Last edited:
thèm nhỉ, mà vừa đi cách đây 3 tuần, vẫn tiếch vì chưa đc thử bát thắng cố chuẩn

Last edited:
Mình cần tuyển thêm 1 xế đi Bắc Hà cuối tuần này cho 1 ôm xinh đẹp bơ vơ. Hiện tại bọn mình đang có 3 xe full và 1 ôm chưa có xế.

Do là cuối năm nên bọn mình đi ít người, để mọi người có thể thong dong ngắm cảnh, chơi chợ tết. Lịch trình như sau:

Tối thứ 6 (17/1): 8h30 lên xe Hải Vân đi Bắc Hà.
Thứ 7 (18/1): Lên Bắc Hà, thuê xe máy, đi chợ Cán Cấu, Simacai
Chủ nhật (19/1): Về chơi chợ Bắc Hà, Các bản lân cận, Dinh Nhà Vương, Hang Tiên
8h: Lên ô tô Hải vân về Hà Nội, sáng thứ 2 đi làm bình thường.

Tiêu chí cung đi: Đi thong dong, khỏe mạnh, vừa đi vừa ngắm cảnh, chơi chợ, không vội vàng. Ăn no ngủ kỹ.
Vì đường đi cũng ngắn nên các xế mới vẫn được chào đón, nhưng phải tuân đối kỷ luật, không bốc đồng. Mọi người đều vui vẻ, thoải mái vì toàn anh em chiến hữu thân thiết thôi .

Chi phí: 1200k-1300k

Mọi người comment số điện thoại, và cả facebook để tiện liên lạc nhé :)

Số điện thoại em là: 097 bốn năm sáu 2990 nhé ^^

Cảm ơn mọi người!
Mình nhớ hồi tháng 11/2013, vụ tam giác mạch Hà Giang đang "hot", nhiều đoàn đi quá, thiếu xế trầm trọng. Có đoàn còn đăng tuyển cần xế đến mức: post cả ảnh ôm xinh tươi lên, rồi khuyến mãi vé xe chiều về HG-HN mà vẫn không có xế. Đi Bắc Hà dịp này chắc đâu vắng xế đến mức độ như thế chứ nhỉ ? :)

Mình nhớ hồi tháng 11/2013, vụ tam giác mạch Hà Giang đang "hot", nhiều đoàn đi quá, thiếu xế trầm trọng. Có đoàn còn đăng tuyển cần xế đến mức: post cả ảnh ôm xinh tươi lên, rồi khuyến mãi vé xe chiều về HG-HN mà vẫn không có xế. Đi Bắc Hà dịp này chắc đâu vắng xế đến mức độ như thế chứ nhỉ ? :)

Bọn mình chỉ đi có 4 xe thôi, toàn anh em họ hàng bạn bè chí cốt cả :) Do sát giờ 1 xế hủy do việc gấp, cũng thiếu có 1 xế mà bạn bè còn lại rủ đi ai đi cũng đòi đi full xe cả =)) nên mới phải tuyển thêm xế đấy :) Bọn mình không có đi do hot hay nóng gì cả, chỉ là cuối năm anh em hẹn nhau du xuân 1 chuyến, mình mới post topic này hôm nay mà, thế thì bạn cũng phải suy luận ra là do có người hủy đột ngột nên mới thế chứ lỵ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,537
190,109
Latest member
thegioiremviet
Back