What's new

Tuyển ôm/xế đi Thung Nai giải nhiệt 18-19/4/2015

Tình hình là trời dạo này nóng nực, thèm tí mát mẻ vùng sông nước, nên cuối tuần này nhóm em tổ chức đi Thung Nai, đang cần tuyển thêm ôm/xế đi cho xôm. Nhưng ngoài ra bác nào muốn đi ô tô thì cứ đi, rồi đến đó liên lạc với tụi em để bọn e ra đón. Lịch trình cụ thể như sau ạ:

Thứ 7 ngày 18/4/2015

+ 6h: Tập trung tại Trung tâm hội nghị quốc gia mặt đại lộ Thăng Long, đợi các bác cao su chắc tới 7h đi là vừa ạ :D

+ 9h: Nghỉ ăn sáng tại quán bún cá đặc sản thành phố Hòa Bình

* Bác nào thích đi ô tô thì 8h tập trung ở bến xe Yên Nghĩa, sau đó ăn sáng rồi lên xe khách đi tp. Hòa Bình, sau đó gọi cho trưởng đoàn để bố trí xe ra đón và đưa vào cảng Thung Nai

--

+ 11h: 2 nhóm tập trung ở cảng và đi thuyền ra đảo

+ 13h: Ăn trưa và nghỉ ngơi

+ 16h: Bơi, thăm thú đảo, tận hưởng khung cảnh thanh bình

+ 18h: Ăn tối, lửa trại

--

- Chủ Nhật ngày 19/4/2015

+ Sáng dậy ăn sáng

+ Tập trung đi thuyền thăm 2 động 1 thác, chợ nổi

+ 12h: Quay về ăn trưa

+ Nghỉ ngơi đi thuyền trở lại cảng

+ 14h: Lên đường đến thành phố Hòa Bình, bác nào mệt muốn về HN thì cứ về ạ :D

+ 15h: Ghé qua thủy điện Hòa Bình, lên thăm tượng đài Bác Hồ

+ 16h: Xuất phát về Hà Nội

Chi phí chung là 500k bao gồm

+1 bữa ăn sáng, 2 bữa ăn trưa và 1 bữa ăn tối

+Nghỉ nhà sàn 1 đêm, củi lửa, vé tàu thuyền ra đảo, đi thăm động và thác

Ngoài ra các bác nên mang thêm tiền để chi trả các phí riêng như xăng xe, gửi xe máy ở cảng, vé vào cảng, vé xe khách
, vé vào động, đền (nếu có)

Nên mang theo cả thuốc xịt muỗi, đồ bơi ( vì mình sẽ đi bơi :p), và đàn ca sáo nhị cho vui vẻ ạ :D

Bác nào đi vui lòng gọi cho em Mai Trinh 0967889701.

Nhóm em sẽ họp đoàn tối mai lúc 8h ở quán trà chanh số 8 Chợ Gạo ạ, bác nào đi vui lòng tới tham gia cùng :D

Hiện tại đoàn có 17 người đăng kí. Bọn mình vẫn nhận thêm người để đi cho đông vui nhé. Ai đăng kí đi thì gọi cho em, Mai Trinh 0967889701

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,469
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back