What's new

Uống bia có lợi hay hại???

hsbc

Phượt thủ
Nhân lễ hội bia mới tổ chức tại triển lãm giảng võ, các bác cho ý kiến xem là uống bia có lợi hay hại? Đâu tiên em cop cái này trước để các bác :Dam :Dam

Em chả biết uống beer có lợi hay hại , nhưng em ngày nào cũng uống để luyện bụng ! Chứ tuổi em mà kém bạn kém bè ko có cái pu.ng bự là em buồn lắm !=)) =))

Em chả biết uống beer có lợi hay hại , nhưng em ngày nào cũng uống để luyện bụng ! Chứ tuổi em mà kém bạn kém bè ko có cái pu.ng bự là em buồn lắm !=)) =))

Ôi dào ôi, dù sao anh cũng to bụng hơn ông anhminh, ông ấy bụng bé bỏ mẹ, đi với gái chắc chúng nó dùng một bàn tay cũng nắm hết cái bụng của ông ấy
:LL :LL :LL

Ôi dào ôi, dù sao anh cũng to bụng hơn ông anhminh, ông ấy bụng bé bỏ mẹ, đi với gái chắc chúng nó dùng một bàn tay cũng nắm hết cái bụng của ông ấy
:LL :LL :LL

Đó là do kết quả của việc uống beer luyện bụng của tớ bao năm nay đấy ! Giỏi ko? (c) Minh ơi , Kua ơi ,hsbc ơi đi uống beer đê !(beer) (beer) (beer)

Không uống bia ảnh hưởng đến hiệu quả công việc ghê lắm cơ các bác ạ. Đã thế đi chơi với tụi bạn bia rượu về khai với vợ là uống bia vì Đảng, vì nhân dân vợ lại thương mới chết chứ.
Mà chả uống bia thì công nhân nhà máy bia thất nghiệp hết à? Gia đình, con cái, bố mẹ họ sẽ sống ra sao? Suy ra, bỏ uống bia là thất đức, là có tội đấy. Có bỏ thì bỏ đọc báo Nhân dân trước đã, chóng lẩm cẩm lắm!...

Ờ, nghe bẩu hiện đang có Festival beer chỗ Giảng Võ, của đáng tội là em không đi đươc. Các bác nào có xông đến thử tài nhau thì về cũng khoe lại cho em biết phát, xem nó như nào, nhiều beer lắm bọt không, nhiều giai xinh gái đẹp lượn lờ không,... nhé?

Còn về cái chuyện uống beer, theo như em thấy thì các bác bẩu uống beer kiếm cái bụng bự (hoặc 1 số bác ít uống vì sợ bự bụng :D). Em thưa các bác là các bác chưa đến mức sai toét nhưng vẫn là quan điểm chưa hoàn thiện. Cái bụng chỉ bự khi các bác beer chán rùi về nhà nằm khoèo thôi. Còn nếu chăm chỉ đều đều vận động, thì các bác yên tâm, beer vẫn cứ tốt cho sức khoẻ, mà dáng vẻ các chàng trai vẫn cường tráng, các cô gái vẫn mi-nhon :D

Hơ hơ , tớ thấy kiểu đó nên luyện hàng ngày Chuối à , như các cụ tập thể dục buổi sáng ý mà ! Tiếp đêêê !(beer) (beer) (beer)

Chuối đây;16537 said:
Chiêu qua đã gọi anhgia đi luyện bụng, phát biểu cảm tưởng đê!!!

Các ông luyện gì thì luyện, nhưng nhớ luyện giùm cho ông bạn tôi là ông dtsfan cái gì cũng to lên chút nhé . Cho khoẻ, để còn đi chấm .
:)) :)) :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back