What's new

[Chia sẻ] Ứng dụng du lịch Việt Nam - app Gowdee

saodo6767

Phượt tử
Chào cả nhà!:GL
Mình là gà mới trong hội nên còn nhiều lóng ngóng khi đi phượt, bình thường toàn làm kẻ im lặng theo dõi bài viết chia sẻ với mọi người nên giờ cũng tập tành post bài chia sẻ với hội. (BB)
Mọi người có dùng ứng dụng du lịch nào hộ trỡ cho chuyến phượt không? Mình thì còn nhiều cái không biết nên mỗi khi đi đâu tìm thông tin từ nhiều nguồn lắm, rồi bữa lên mò mẫm mạng thế nào thì biết đến ứng dụng du lịch - app Gowdee này. Nó giúp ích cho chuyến phượt của mình rất nhiều.(c)
Trong app Gowdee có các mục: khám phá, ăn uống, phuơng tiện, bản đồ, lịch trình, chi phí chuyến đi. Mình thấy app Gowdee như một ứng dụng tích hợp thông tin về một địa điểm du lịch ở Việt Nam. Chỉ cần tải ứng dụng này về là có đầy đủ thông tin cho một chuyến đi. Mình thấy đây là một ứng dụng du lịch rất hữu ích cho dân phượt tụi mình.

Tuy vậy, mình xài app nhiều chỗ vẫn không hài lòng lắm như app Gowdee vẫn chưa phủ hết các địa điểm khám phá ở Việt Nam và ứng dụng thiếu sự tương tác giữa các người dùng, chỉ được comt mà không có mục chia sẻ kinh nghiệm hay post ảnh đẹp như trên các forum. Mong là ứng dụng du lịch này sẽ được phát triển hơn nữa để trở thành người bạn đồng hành của các anh, em phượt thủ.(beer)

-------------------
"Đường còn dài...còn dài..."

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,542
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back