What's new

Văn Chấn, Tú Lệ

Status
Not open for further replies.
sau 1 hồi trà đá, cộng với được ý kiến chỉ đạo là cần phải có 1 chuyến đi chơi trong ngày vào thứ 7 này (tức là ngày mai 15/9). Em xin được tuyên bố là mời các bác tham gia vụ đi Văn Chấn, Tú Lệ chụp ảnh ruộng bậc thang, nhằm làm cho đống ảnh của bác anson ko còn giá trị nghệ thuật :LL.
Đã có 3 xe và 1 cơ số bác đăng ký, mời các bác khác nhanh chân lên, số lượng chỗ ngồi có hạn.
Địa điểm tập kết: Láng Hạ, trước cửa tòa nhà FPT, lúc 5h45. Vì đường xa, nên 6h sẽ xuất phát, bác nào tới muộn coi như ko đi.

Hôm nay á, trở tay ko kịp! :((

Em đồ rằng lúa vẫn còn xanh lắm các bác ơi! :D

Đi cầu Trung Hà theo đường 32 lên Lâm Thao, đến Cổ Tiết đi tiếp theo đường 32 lên Nghĩa Lộ, từ Nghĩa Lộ vào Văn Chấn Tú Lệ đi thế nào em hổng biết :D

@Black: lúa xanh anh cũng đi, em gái chỉ hộ đường từ Nghĩa Lộ vào cái giày thể thao nam hà nội :help

@Minh: có thêm xe nữa à, thế tớ vác xác đi thôi nhá, đổi xe mất thì giờ lắm :)

Last edited by a moderator:
Em đăng ký 1 chân nhá (mai cố gắng dậy sớm hoặc thức thông đêm luôn vậy) :D :D :D

Anh Minh định lên mỗi Tú Lệ không thôi à??? Đã lên đấy rồi mà không chạy Mù Căng Chải quả là tiếc lắm thay:)) :)) :)). Mà nếu đã chạy đến Mù Căng Chải mà không chạy qua đèo Ô Quy Hồ lại càng tiếc nữa:)) :)) :))

Em Mây ném quá này thì chết mấy thằng phượt lởm bọn anh rồi, xấu hổ quá! :T

:)) :)) :))

Yen tâm, thời nay khi lúa thì con gái rồi thì lớn nhanh lắm, ko chậm như ngày xưa đâu.

Hôm nọ di Phú Thọ thì dọc đường bà con dã dang gặp hái rất hối hả rồi.
@Esk: lấy xe bác nữa đi bác ạ. Đi cho nó rộng. Mỗi xe ngồi 4 thôi.

Anhminh cho ăn sáng ở Sơn Tây (chắc cậu chàng ko biết là giờ không đi qua thị xã nữa)

Đi từ Văn Chấn thêm khoảng 9km, đến 1 ngã ba có cột cây số Nghĩa Lộ 0km thì rẽ phải là đi Tú Lệ.
Công an Yên Bái toàn cao bồi thôn, bắn bách phát bách trúng, các bác đi nhớ cẩn thận :D Cuối tháng này em cũng lon ton quay lại đấy chơi tí ;))

Em Mây ném quá này thì chết mấy thằng phượt lởm bọn anh rồi, xấu hổ quá! :T

:)) :)) :))

Ặc ặc, anh Nhựa nói thế anhminh anh í mắng em chít thôi(NO) (NO) (NO). Về chờ xem ảnh của các bác để ra quyết định mới;) ;) ;)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back