What's new

Vật vờ ở Paris

Lại đặt gạch và nhờ các bác tiếp vậy.
Chịu, có khi em phải xây cái lò gạch để đi đặt thôi...:LL

Các bác cố gắng giúp em nhé, Phượt là do các bác và vì em đấy, các bác không post hộ em cái gì là em buồn quá, bứt rứt lắm đấy nhé:LL :LL :LL

hồi em ở Paris thì lại chụp bằng phim nhựa, bây giờ ngại scan vào quá. Mà bác muốn giúp thế nào khi toàn chụp ảnh kiểu thế ;)

hồi em ở Paris thì lại chụp bằng phim nhựa, bây giờ ngại scan vào quá. Mà bác muốn giúp thế nào khi toàn chụp ảnh kiểu thế ;)

Chưa hết đâu nhá.

Đấy, ai có cái gì hay, cái gì đẹp thì giúp vào đây cái, cho nó vui. Không có ảnh thì kể chuyện cũng được mà, kể cả là kiểu chuyện chân co chân duỗi ở đồi Mông Mác cũng được mà....

Đại Vương về mà thấy toàn cảnh em nằm show hàng ẽo ợt khắp Paris thế này chắc phong luôn cho làm Thọt Phượt chứ chả đùa à.

Lại đặt gạch và nhờ các bác tiếp vậy.
Chịu, có khi em phải xây cái lò gạch để đi đặt thôi...:LL

Ơ. Cái ảnh này bác dùng PS xóa cái nón để ngửa bên cạnh đi rồi ạ.
Bác cho hỏi nhỏ tý: 1 tiếng đồng hồ ngồi như thế ở bển kiếm được khoảng bao nhiêu ạ. Bên này ngồi ở bến xe còn được tý chứ ngồi bên hè phố thì cũng chẳng được bao nhiêu bác ạ
=)) =)) =))

Ơ. Cái ảnh này bác dùng PS xóa cái nón để ngửa bên cạnh đi rồi ạ.
Bác cho hỏi nhỏ tý: 1 tiếng đồng hồ ngồi như thế ở bển kiếm được khoảng bao nhiêu ạ. Bên này ngồi ở bến xe còn được tý chứ ngồi bên hè phố thì cũng chẳng được bao nhiêu bác ạ
=)) =)) =))

Bác chưa "đi" ở bên đấy rồi, chả cần nón đâu.
Người Pháp lịch sự, người ta hiểu ngay ấy mà.

Gớm, bác cứ tưởng ngon ăn, bèo lắm. Nhìn cái ảnh chụp cuối ngày này.

Đấy, không ngon như Đại Vương "đánh diễn đàn" đâu=))

Sau 10h apres midi, mời bác làm 1 chuyến RER chạy ra ngoại ô. Hướng Saint Denis thì nhật
Sau đó bác về viết cho anh em bài cảm giác chuyến tàu đêm có mấy anh rệp tháp tùng là nhất đậy Rất lạ, chưa gặp bao giờ đâu ạ!

Sau 10h apres midi, mời bác làm 1 chuyến RER chạy ra ngoại ô. Hướng Saint Denis thì nhật
Sau đó bác về viết cho anh em bài cảm giác chuyến tàu đêm có mấy anh rệp tháp tùng là nhất đậy Rất lạ, chưa gặp bao giờ đâu ạ!
Rồi, sẽ nhớ để lần sau phượt bên đó còn thử. Mà bác thử kể chi tiết hơn xem nào. Rất lạ, là lạ thế nào bác ơi???

Nói đi nào, năn nỉ mà.
Này, trông thảm thế này mà....

Em có mớ ảnh đã resize và đưa lên photobucket, tội cái là em đều đã add watermark cvn@otofun, đưa lên đây thấy cân cấn. Dưng các bác mà bẩu đc là em táng lên ngay :help

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back