What's new

[Hỏi đáp] Vấn đề đi Cần Giờ vào lúc chập tối.

nhattao1992

Phượt thủ
Mình định đi cần giờ vào khoảng thời giản 19h tối. Mình muốn hỏi là:
1. Phà lúc đó còn hoạt động không?
2. Khi đi như vậy thì có nguy hiểm cho bản thân ko vậy?
Do có công việc nên mình không thể đi sớm hơn dc. Không biết khi đi tối vậy có nguy hiểm lắm không (sợ cướp vì mình nghe nói cần giờ vắng lắm, không biết giờ như thế nào). Mong mọi người đọc topic vui lòng chia sẽ để mình có sự lựa chọn tốt nhất cho chuyến đi của mình vào ngày 13/12/2014.
Xin chân thành cám ơn.

19h vẫn còn sớm cứ vi vu bạn nhé , phà đêm khuya vẫn chạy nhưng vắng khách nên cách vài giờ mới chạy 1 chuyến. Lo tốt con xế yêu và cặp chân tròn của nó là ok . Ko có cướp giật gì hết vì Cần Giờ như một cái đảo nên kẻ xấu ko dám manh động. ( Chỉ có ban ngày Hugo manh động lắm )
Nhà trọ từ hướng SG chạy ra , bo cái bùng binh ngã 3 Đồng Hòa gặp cái nhà trọ bên tay trái. Nhà trọ bình dân , nằm đoạn giữ Cần Thạnh và Đồng Hòa sẽ tiện di chuyển . Cần Giờ cũng ít nhà trọ, còn mạnh tiền thì vào khu resort Đồng Hòa

Mình ghé trung tâm dã ngoại Cần Giờ đó bạn. Nghe bạn nói mình cũng đỡ lo. Xe thì chạy ko ruột. Cẩn thận bữa trước khi đi mình dán kéo ride-on bên trong luôn khỏi lo đinh, thép. Xin cám ơn thông tin của bạn:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back