What's new

Vì sao lại khoá post của mình ?

Đầu Lõm

Phượt tử
Vì sao khoá topic của mình ?

Gửi admin SuSu và các Pờ rồ.

https://www.phuot.vn/threads/14020-M...450#post294450 <== đây là topic mình đã mở ra.

Vầng. Câu hỏi đặt ra cho các admin Susu + các Pờ rồ mình ko hiểu sau khi đã tìm kiếm rất kĩ trong diễn đàn ( ko chỉ Fượt ) và rất nhiều trang mua bán, rao vặt khác ( 5giay, rongbay, muare, ttvnol ..) mà vẫn ko thể tìm đc 1 chiếc quần hộp phù hợp với mình thì có nên post để nhờ anh em tư vấn ko a ? ( Mà khoá topic đó của mình )
Trong topic này 1 vài bạn có đưa link https://www.phuot.vn/threads/1744-Qu...Ai-hộp và bảo rằng mình lừoi tìm. Vầng cảm ơn các bạn nhưng khi mình nói rằng đã tìm khắp cả Fượt thì các bạn có hiểu ý ko ? Trong cái link các bạn đưa các bạn đã đến được địa chỉ nào ròi ? Có lẽ do kiến thức nông cạn và thời gian có hạn ( m mới chỉ tìm đc có 1 tuần ) nên mình cũng chỉ dạo qua đc 1 số nơi trong link này nhưng kết quả thì vẫn chả có j` khác cả.

==> Khi đó mình có được fép post 1 topic để nhờ ae giúp đỡ ko ạ ?
( Mình vẫn ko hiểu cần fải có những điều kiện và tiêu chuẩn và hiểu biết như thế nào thì mới đc đc hỏi 1 câu ko có tính professional như thế ạ ? )

Cảm ơn các bạn đã đọc !

Last edited:
Ở đây mình không đánh giá bạn hỏi bừa hay kiến thức nông cạn gì cả.
Cũng không phải chuyện cần hỏi và cần giúp đỡ phải có điều kiện gì.

Vấn đề là ở chỗ bạn có thể post 1 bài tiếp vào đây : https://www.phuot.vn/threads/1744-Quần-túi-hộp/page15 để hỏi, thay vì lập hẳn 1 topic như thế !
Khi đó có thể hiểu bạn đã tham khảo tất cả các thông tin trong topic mà chưa tìm được thứ mình cần (cùng chủng loại).
(Các thành viên khác cũng không vì thế mà thắc mắc chuyện bạn hỏi như trong topic!):)

Thành viên nào cũng như bạn thì bao nhiêu tài nguyên cho đủ? :)

Tôi sơ xuất là sau khi khóa đã không gộp bài hỏi của bạn vào topic trên. Việc này nhận lỗi với bạn và sẽ thực hiện!

@ Bạn cũng nên tìm hiểu kĩ về các Quy Định của Diễn Đàn nữa nhé !
Mình không phải là Admin ! :)

Last edited:
Mình đã đọc kĩ toàn bộ cả 15 trang của topic đó và hiểu rằng nó ko còn hấp dẫn nữa. Theo bạn bây giờ mình nhẩy vào topic ấy hỏi 1 câu "Hà Nội mua quần hộp ở đâu" thì có ai trả lời ko ? Hãy thử đọc kĩ topic ấy đi nhé. Ko phải tự nhiên mình lập 1 topic như thế đâu. Cảm ơn.
Còn về việc bạn nói tốn tài nguyên thì mình cũng thấy buồn cười. Nếu thế thì tất cả các topic liên quan đến cùng 1 địa danh ( chẳng hạn châu Âu ) thì quẳng hết vào 1 chỗ cho nó tiết kiệm à ?
Mình cũng sem qua nội quy để post vào đây ròi. Mình ko hiểu mình nhầm bước nào ?
Sr vì tưởng b là admin tại thấy thường ở các diễn đàn, nhất là vbullentin thì admin thường nick đỏ.

Mình đã đọc kĩ toàn bộ cả 15 trang của topic đó và hiểu rằng nó ko còn hấp dẫn nữa. Theo bạn bây giờ mình nhẩy vào topic ấy hỏi 1 câu "Hà Nội mua quần hộp ở đâu" thì có ai trả lời ko ? Hãy thử đọc kĩ topic ấy đi nhé. Ko phải tự nhiên mình lập 1 topic như thế đâu. Cảm ơn.
Còn về việc bạn nói tốn tài nguyên thì mình cũng thấy buồn cười. Nếu thế thì tất cả các topic liên quan đến cùng 1 địa danh ( chẳng hạn châu Âu ) thì quẳng hết vào 1 chỗ cho nó tiết kiệm à ?
Mình cũng sem qua nội quy để post vào đây ròi. Mình ko hiểu mình nhầm bước nào ?
Sr vì tưởng b là admin tại thấy thường ở các diễn đàn, nhất là vbullentin thì admin thường nick đỏ.

Topic về quần túi hộp có giá trị ngang với các topic về châu Âu? Bạn này cấn cái quần hộp quá nên mở hẳn một topic cho nó hot chứ cái topic cũ nó nguội rồi sợ không ai màng đến. Bạn thân mến, cái mục đích cuối cùng cũng chỉ là cái quần hộp, thế bây giờ chưa có nó bạn mặc cái gì. Về qui đinh của diễn đàn chắc bạn không làm trái gì cả nhưng nói thật có cái việc vớ vỉn ấy mà mất công mở hẳn 1 topic mới rồi mất công mở cả một topic dị nghị thế này thì cũng cẩn thận quá nhỉ. Thời gian như vậy đủ xách xe tìm một vòng HN ra cái quần rồi đấy =))

Hehe,mỗi khi muốn mua cái quần hay áo mũ gì đó mà không biết chỗ bán,em cứ xách xe ra đường dòm :Dcác bác nam thanh nữ tú ai mặc giông giống là iem xấn vào hỏi mua ở đâu?,nhiêu xiền?,tuy hơi sỗ sàng =))1 chút nhưng còn hơn là mở cái Topic dư lày rồi bị chém:D,hehe

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,576
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back