What's new

Visa Đài Loan

Nói với họ bằng tiếng Anh hay tiếng gì vậy bạn?
Tiếng Anh, mình nói có 1 câu " We'd already filled online".
Ông Hải quan gật gật, đóng cọc cọc cọc, cho gia đình 3 người mình qua mà ko hỏi 1 câu nào .
Cả gia đình mình đều xin Visa Đài từ Visa nước thứ 3 (2 người nhà mình có visa Mỹ, mình có visa Hàn Quốc)

E có visa Hàn rồi nhưng đăng ký online bị từ chối, e có công việc ổn định ở HCM nhưnv hiện tại e lại ở quê (Hà Tĩnh) qua tết mới vào lận vậy ếu e xin visa giấy thì ra Hà Nội có được xét duyệt ko ạ? Vì h bay vào HCM xin visa tốn của mất công quá các bác ạ

các bạn ơi cho mình hỏi:
Mình đã có visa Hàn, nếu mình đăng ký visa ĐL online không được thì mình phải đi nộp hồ sơ để lấy visa giấy, thì hồ sơ bao gồm những gì, vẫn như 1 người 1 bình thường hay mình nghe nói là ko cần chứng minh tài chính nữa

Tiếng Anh, mình nói có 1 câu " We'd already filled online".
Ông Hải quan gật gật, đóng cọc cọc cọc, cho gia đình 3 người mình qua mà ko hỏi 1 câu nào .
Cả gia đình mình đều xin Visa Đài từ Visa nước thứ 3 (2 người nhà mình có visa Mỹ, mình có visa Hàn Quốc)
Mình có visa Schen, Mỹ cũ (đã nhập cảnh) và mới (chưa nhập cảnh), theo các bạn m nên dùng visa nào để app online, hay tùy ý thích lấy cái nào cũng được nhỉ?

Mình cũng rơi vào trường hợp xin evisa bị lỗi 2006. Giờ chỉ còn cách đem hồ sơ lên xin visa dán bình thường hả mn ? Có bạn nào vừa đi về share cho mình ít kn với ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back