What's new

Visa Du lịch Canada

Re: Thông tin đi Canada

- Upload trực tiếp, ko cần in ra scan.
- Validate mấy lần kệ, nó có ra cái code gì cũng kệ, ko quan tâm, bạn upload cái file đó lên mạng đi. Sau khi hoàn tât rồi in những gì nhận đc từ mạng tự đi lên VFS lên lấy dấu vân tay, ko chờ đợi.
Nộp tháng 12 có mail tử chối sau 18 tiếng lấy vân tay 4h30 chiều hôm trước lấy vân tay,12h có mail tử chối chả hiểu luôn

Mình submit application online vào ngày thứ hai 12/12. Sau đó thì nhận được thư yêu cầu lấy biometrics, nhưng do passport của mình còn đang ở LSQuan nên không có passport chính để ra Pasteur lấy biometrics. Các bạn cho mình hỏi, trong thời gian chưa lấy biometrics thì hồ sơ online mình bị ngâm hay vẫn đang được xem xét.
Thanks all.

Mình submit application online vào ngày thứ hai 12/12. Sau đó thì nhận được thư yêu cầu lấy biometrics, nhưng do passport của mình còn đang ở LSQuan nên không có passport chính để ra Pasteur lấy biometrics. Các bạn cho mình hỏi, trong thời gian chưa lấy biometrics thì hồ sơ online mình bị ngâm hay vẫn đang được xem xét.
Thanks all.
Chắc là đang NGÂM

Thanks all.

Mình nghĩ họ vẫn xét. Lần trước mình nộp online, độ tuần sau họ còn gửi thư giục mình đi nộp biometrics để họ finalize.

Lấy biometrics ngày thứ 6 tuần trước sau khi lấy passport từ LSQ Pháp về. Hôm nay nhận được yêu cầu nộp pasport từ CIC account. KHông biết kết quả thế nào? Được single hay multiple entries? các bạn cho tôi hỏi thăm, nếu sáng mai tôi nộp pasport thì khi nào mới nhận lại được passport?
MOng nhận được hồi âm từ phía diễn đàn.
Thân

Cuối cùng cũng nhận được vía canada, multiple đến hết hạn passport. Thật vui.
Chúc diễn đàn một năm mới an lành.

Thanks all.

Trong thông báo yêu cầu đi lấy dấu vân tay thì họ có cho thời hạn là trong vòng 30 ngày phải thực hiện y/c đấy đó bạn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back