What's new

Visa Du lịch Canada

Mình có lấy bio hôm thứ Năm, 28/6. Đúng một tuần sau thì có email yêu cầu mang PP lên

Mình nộp nhóm 06 người nhưng chỉ mới 04 người có email thôi, vẫn đang chờ 02 bạn còn lại

Nhà mình ở tỉnh nên định đợi các bạn có kết quả rồi cùng lên dán một lần luôn nên vẫn đang rất hồi hộp, không biết thời hạn sẽ là bao nhiêu nữa ^^

Họ cho thời hạn nộp PP là 30 ngày nên bạn chú ý nhé!

Mình có lấy bio hôm thứ Năm, 28/6. Đúng một tuần sau thì có email yêu cầu mang PP lên

Mình nộp nhóm 06 người nhưng chỉ mới 04 người có email thôi, vẫn đang chờ 02 bạn còn lại

Nhà mình ở tỉnh nên định đợi các bạn có kết quả rồi cùng lên dán một lần luôn nên vẫn đang rất hồi hộp, không biết thời hạn sẽ là bao nhiêu nữa ^^

Bạn nộp bao tuần rồi vậy bạn? Can+ hay sao?

K. Mình nộp thường thôi bạn. Nộp 21.6 đến 25.6 mới có biometric request. 6.7 yêu cầu nộp passport ☺

Mình muốn hỏi về can+ để nộp cho 1 người thân khác (đã có visa us). Có ai có kinh nghiệm can+ k chia sẻ cho mình với.

K. Mình nộp thường thôi bạn. Nộp 21.6 đến 25.6 mới có biometric request. 6.7 yêu cầu nộp passport ☺

Mình muốn hỏi về can+ để nộp cho 1 người thân khác (đã có visa us). Có ai có kinh nghiệm can+ k chia sẻ cho mình với.

Can+ với valid US visa k cần cmtc (sổ tk, nhà đất), chỉ cần những giấy tờ còn lại (photo + dịch thuật k cần công chứng nhe, đỡ tốn tiền).

Form giống nhau.

Nếu nộp giấy, bạn photo 1 bản passport trong đó có trang US visa và nói nhân viên VFS là nộp theo Can+ để người ta cho cái stamp vô hồ sơ.

Còn nộp online thì lúc viết thư mời hoặc thư giải trình thì thêm vào subject là "...under CAN+ program" rồi giải thích trong thư xíu.

Mình thấy nộp giấy lợi hơn vì dc cái stamp xanh lá + phân loại hồ sơ nhanh hơn online :d

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back