What's new

Visa Du lịch Canada

Wow đợi chờ cả 5 tháng, chúc mừng em nha. Trường hợp của em khi anh đọc những cmt trước có thấy, hôm nay mới biết là em đậu.hi vọng kết thúc của a sẽ dc có hậu như e kakaa
Đợt tháng 7 em thấy nhiều người được nộp sau mình mà được approve ầm ầm, nghĩ là chắc trượt lần nữa nên chả hi vọng gì...
Lần đầu em còn có thư mời người thân mà vẫn trượt, lần 2 em đi tự túc giải trình hợp lý nên chắc đáng tin hơn. Mình chú ý viết Statement of Purpose là được ạ.

Ui thế ạ? Tại em cũng hỏi nhiều người trong mấy group du lịch thì không ai khẳng định 100% việc nhận email là được cấp visa nên em cũng hơi lo. Anh nói thế thì em yên tâm rồi ạ. Em cảm ơn!
mà e tự nộp submit online hay sao? vì nếu e tự nộp tự làm thì trong phần check hồ sơ lúc log in vô có ghi rõ ở bước cuối cùng là approve hay ko approve đó

mà e tự nộp submit online hay sao? vì nếu e tự nộp tự làm thì trong phần check hồ sơ lúc log in vô có ghi rõ ở bước cuối cùng là approve hay ko approve đó
Tại em mới nhận được email chứ chưa nộp passport ạ. Em tự submit online.
Đây đúng không ạ?

Cám ơn lời chia sẻ của chị dế mèn, em có 3 thẻ tín dụng hạng mức platinum của Citibank và VP bank mà quên nộp vào hồ sơ.
em đi nhật cách nhau 6 tháng. Hè 2018, mùa xuân 2019 và muà Thu 2019
Và tour em đi thời gian dự kiến là chọn thời gian đi dịp tết nguyên đán 2021
em vừa lấy bio sáng nay. Giờ chỉ biết đợi và hi vọng

Chắc là sẽ pass đó, vì năm nay covid nên LSQ cũng thong thả nên dễ chịu chút ah, khi nào có thông báo nộp pp thì lên share tin vui nhé, good luck bạn:coffee:

Ui thế ạ? Tại em cũng hỏi nhiều người trong mấy group du lịch thì không ai khẳng định 100% việc nhận email là được cấp visa nên em cũng hơi lo. Anh nói thế thì em yên tâm rồi ạ. Em cảm ơn!

Họ thông báo bạn nộp passport là để dán visa label vào mà, bạn cứ tung hoa đê, chúc mừng nhé (y)

Chắc là sẽ pass đó, vì năm nay covid nên LSQ cũng thong thả nên dễ chịu chút ah, khi nào có thông báo nộp pp thì lên share tin vui nhé, good luck bạn:coffee:
Hello mọi người, em vừa nhận được mail nộp hộ chiếu trưa nay. Vui quá ??
Cám ơn chị dế mèn và bé dunghanh đã tư vấn chia sẻ với em nha,
cũng cám ơn luôn cái chị Thuybt gì đó đã tư vận kiểu như lương 50 triệu 1 tháng mới đậu luôn nha hihi. Lương em 15tr vẫn đậu luôn nè chị Thuybt oi, nên mọi người yên tâm mạnh dạng nộp hồ sơ đi ạ

Hello mọi người, em vừa nhận được mail nộp hộ chiếu trưa nay. Vui quá ??
Cám ơn chị dế mèn và bé dunghanh đã tư vấn chia sẻ với em nha,
cũng cám ơn luôn cái chị Thuybt gì đó đã tư vận kiểu như lương 50 triệu 1 tháng mới đậu luôn nha hihi. Lương em 15tr vẫn đậu luôn nè chị Thuybt oi, nên mọi người yên tâm mạnh dạng nộp hồ sơ đi ạ
Chị cảm ơn em đã chia xẻ với mọi người...hiii nói thật là lương chị có 3.500 k vnđ nhưng vẫn đi cả thế giới ...hiiii ... 50 triệu là người bạn nó lần đầu tiên xin hộ chiếu trắng mà xin đi Mỹ và Canada thì chị vẫn chia xẻ để mọi người biết và xin...với Mỹ thì nữ trẻ, đẹp đi một mình rất khó xin visa ...ở đây chỉ là chia xẻ để ai chưa có visa xin ...nhưng nam thì dễ xin Canada và Mỹ ...chị không tư vấn được vì chị không có kinh nghiệm chỉ thấy thực tế từ chị và mấy người bạn thân rồi chia xẻ...

Chị cảm ơn em đã chia xẻ với mọi người...hiii nói thật là lương chị có 3.500 k vnđ nhưng vẫn đi cả thế giới ...hiiii ... 50 triệu là người bạn nó lần đầu tiên xin hộ chiếu trắng mà xin đi Mỹ và Canada thì chị vẫn chia xẻ để mọi người biết và xin...với Mỹ thì nữ trẻ, đẹp đi một mình rất khó xin visa ...ở đây chỉ là chia xẻ để ai chưa có visa xin ...nhưng nam thì dễ xin Canada và Mỹ ...chị không tư vấn được vì chị không có kinh nghiệm chỉ thấy thực tế từ chị và mấy người bạn thân rồi chia xẻ...
Em nói giỡn chọc chị đó, chứ ko có ý gì đâu nha ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back