What's new
Re: Visa vào Mỹ

Cho mình hỏi khi điền đơn DS 160 có cần up các giấy tờ cá nhân, cm tài chính, việc làm, ... không? cám ơn nhiều

Trong DS 160 minh nho la chi hoi thu nhập bao nhieu thoi ma, nen ban cho biết thu nhập cua ban, con nhung giấy kia đem theo khi pv có cần thì đưa ra.

Trong DS 160 minh nho la chi hoi thu nhập bao nhieu thoi ma, nen ban cho biết thu nhập cua ban, con nhung giấy kia đem theo khi pv có cần thì đưa ra.

Mình có điện hỏi dịch vụ họ nói phải up các giấy tờ đó lên để ĐSQ xem xét trước, mình có xem trên diễn đàn thì bảo không cần chỉ đem theo các giấy tờ đó khi đi phỏng vấn không biêt thế nào

Mình có điện hỏi dịch vụ họ nói phải up các giấy tờ đó lên để ĐSQ xem xét trước, mình có xem trên diễn đàn thì bảo không cần chỉ đem theo các giấy tờ đó khi đi phỏng vấn không biêt thế nào

hình như bên dịch vụ họ nhầm lẫn gì đó. DS 160 ko yêu cầu up bất kỳ thứ gì ngoài hình chụp.
mà bạn theo dịch vụ là mệt mỏi đấy, ko nên.

Cho mình hỏi. Trường hợp đậu visa Mỹ lúc phỏng vấn. Sau đó có thể mượn hộ chiếu để sáng hôm sau bay đi nơi khác được không? Sau đó về lại thì đem lên để họ dán visa vào. M cám ơn!

Cho mình hỏi. Trường hợp đậu visa Mỹ lúc phỏng vấn. Sau đó có thể mượn hộ chiếu để sáng hôm sau bay đi nơi khác được không? Sau đó về lại thì đem lên để họ dán visa vào. M cám ơn!

Nên để lại.
LSQ Mỹ giữ để dán Visa vào và gửi về trong vòng 3 ngày.
Ngày PV đậu là 1
Ngày thứ 2
Ngày thứ 3 là PP về đến tận nơi ( trong TPHCM)

Tình hình là em định tháng 5, 2017 mới đi nên chưa gia hạn visa, có người hù em là nếu Trump làm TT thì có thể visa sẽ khó chịu hơn, em hơi lo lắng, hay là em cứ gia hạn sớm cho rồi nhỉ?, mà nếu gia hạn sớm thì mình ghi bừa thời gian dự tính đi có sao không nhỉ các bác?
em hơi nhát...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back