What's new

Visa du lịch Úc

Re: Kinh nghiệm xin Visa Úc (Phần 2)

Em xin trước visa EU vì nghĩ lỡ trượt EU mà dc Úc thì đi Úc mà jo pass cả 2 nên vẫn chưa có kế hoạch đi c ạ :) nếu khả năng cho phép thì chắc tháng 11 e đi :)

Hi bemap86,

Chi plan di UC dau thang 10 nay, di tu tuc 1 minh, dang tim ban dong hanh di cung, neu duoc combine di cugn cho vui?
BTW, chi cung dinh appy xin UK visa, em co the share plan de xin UK visa duoc kg? Thanks.

Sao mình nộp hố sơ ngày 21/7 đến giờ vẫn chưa có kết quả, hồi hộp quá...

Sao mình nộp hố sơ ngày 21/7 đến giờ vẫn chưa có kết quả, hồi hộp quá...

Chi nop hom trua 30/7 va co visa hom 5/8. Em goi dien kiem tra tinh trang ho so minh xem sao. May ra co ket qua nhanh hon

Chi nop hom trua 30/7 va co visa hom 5/8. Em goi dien kiem tra tinh trang ho so minh xem sao. May ra co ket qua nhanh hon

Em kiểm tra tình trạng hồ sơ thì họ báo đang xử lý mà thấy sao lâu quá

Các bác có kinh nghiệm cho mình hỏi, mình vừa book vé Úc dịp 30/4/2017 (chặng Sin-Perth, Mel-Sin), nhưng case của mình từng rớt visa Us 2 lần (tội nặng nhất có lẽ là nữ+độc thân+độ tuổi nhạy cảm) nên cũng ko mấy tự tin, hộ chiếu thì chỉ đi có Nhật, Đài là có vẻ sáng sủa, còn lại toàn rừng rú như kiểu Tibet, Mongolia...Tài sản, tài chính thì vừa đủ, ko biết khả năng pass visa Úc như thế nào, mình vẫn chưa dám mua các chặng bay nội địa Úc và khứ hồi SG-Sin :(

Hi bemap86,

Chi plan di UC dau thang 10 nay, di tu tuc 1 minh, dang tim ban dong hanh di cung, neu duoc combine di cugn cho vui?
BTW, chi cung dinh appy xin UK visa, em co the share plan de xin UK visa duoc kg? Thanks.

Hi chị, em đi ngày 28/8

Hi all,
Mình đi công tác ở Sydney từ ngày 28/8 đến 12/9. Tinh thần là ngoài giờ làm việc và 4 ngày cuối tuần 3,4, 10 và 11/9 mình rảnh để đi tham quan Sydney. Bạn nào trùng lịch với mình thì kết hợp đi chung cho zui.

Các bác có kinh nghiệm cho mình hỏi, mình vừa book vé Úc dịp 30/4/2017 (chặng Sin-Perth, Mel-Sin), nhưng case của mình từng rớt visa Us 2 lần (tội nặng nhất có lẽ là nữ+độc thân+độ tuổi nhạy cảm) nên cũng ko mấy tự tin, hộ chiếu thì chỉ đi có Nhật, Đài là có vẻ sáng sủa, còn lại toàn rừng rú như kiểu Tibet, Mongolia...Tài sản, tài chính thì vừa đủ, ko biết khả năng pass visa Úc như thế nào, mình vẫn chưa dám mua các chặng bay nội địa Úc và khứ hồi SG-Sin :(
E có visa Úc e mới mua vé chứ, đâu liều vậy đc e, viêc e mua vé trc chẳng lợi ích gì cho việc xin visa đâu.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back