What's new

[Xách ba-lô lên và Đi] Vòng quanh thế giới trong 1000 ngày

Em bắt đầu chuyến đi của mình từ năm ngoái, 13/05/2010. Hiện tại đang ở Ethiopia và vẫn tiếp tục đi. Bây giờ em mới bắt đầu viết lại Nhật ký hành trình bằng tiếng Việt. Em không có quyền up ảnh nên nhật ký không được sống động lắm. Mọi người có gì góp ý cho em nhé.

PS1. Em vừa đi vừa viết, khi nào tìm được Internet mới đưa bài viết lên được nên hơi chậm, mọi người thông cảm.
PS2. Mọi người click vào nút Like của Facebook phía bên trên ủng hộ em với nhé :">

Last edited:
Nghe em này kể chuyện mình thật là ngưỡng mộ, mình nhát gan chắc chẳng dám đi như thế này đâu, phục quá đi mất

Chip ơi, sao ngưng bài vậy, bây giờ muốn đọc tiếp thi xem ở đâu đây.

Bác vào facebook hoặc wordpress của bạn ấy:
Travel and Write www.travel.huyenchip.com
Xách ba-lô lên và Đi www.facebook.com/dulichbalo

-----------------------
Đây có lẽ là topic hồi ức duy nhất chẳng có cái ảnh nào mà sức nóng thì luôn ở 100 độ C nhỉ :D. Mọi lời khen tặng, ngưỡng mộ có lẽ quá thừa thãi rồi.
Thật đúng là hành trình của cả đời người :D, và nhất là lại được thực hiện bởi 1 người trẻ nữa. :L

Chúc Chip hoàn thành xuất sắc và vượt mức kế hoạch !!! Bây giờ mới biết để đọc topic này và nhận ra mình quá hèn ^^. may mắn và sức khỏe luôn đồng hành cùng em!!!

Thật sự là ngưỡng mộ Chip lắm, đọc đến nhiều đoạn mà thấy sống mũi cay cay, cảm giác em đã làm được quá nhiều việc mà trước giờ chị muốn nhưng chưa bao giờ dũng cảm đối mặt.

Có bài viết về Chip nè,thật ngưỡng mộ.Đọc xong thấy xấu hổ quá,mình là nam nhi ước gì cũng được tung hoành vậy,tiếc là Anh văn kém quá.Gần 30t mà đi được lèo tèo vài chỗ

http://vn.news.yahoo.com/blogs/dulichsnoopblogs/20-tu-700-usd-và-kh-p-th-235925741.html

Sẽ dõi theo bước Chip,chúc bạn sức khỏe

Mình được bạn gởi cho bài này và bảo..." U chỉ loanh quanh trong cái chữ S thôi à?" Hic hic...Tui có đi vài nơi khác bên ngoài chữ S chứ...

Nhưng mà tui vẫn chưa biết hết mọi ngỏ ngách của cái chữ S này nửa mà...Đi thêm vòng vòng các nơi khác ư? Muộn quá rồi, không biết có còn thời gian không?!!! Đành mơ vậy! Dõi theo hành trình của bạn đi cũng thú vị rồi.

Chúc bạn đạt ước mơ của mình

KHBB

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,576
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back