What's new

Xe đạp - Đường mây Tây Bắc (Tường thuật từ hành trình)

nguyenhoangha

Độp độc hành
Chào các bạn , 30/9 này nhóm mình thực hiện chuyến đi Tây Bắc bằng xe đạp trong khoảng 15 ngày . Tụi mình sẽ đi tàu lên Lào Cai rồi mới đạp , mình lập topic này với ý định là sẽ cập nhật hàng ngày . Mong các bạn vào chém gió cho vui nhé . Hiện giờ vẫn đang công tác chuẩn bị , vé đã mua xong , đoàn gồm 12 người thì 11 bay từ SG ra còn mình từ xứ Nghệ đi xe đò ra HN .Tất cả hẹn nhau ở Nội Bài ngày 30/9.

Re: Xe đạp - Đường mây Tây Bắc .

Chúc nhóm anh đi thành công và có những hình ảnh đẹp, những câu chuyện hay! nhớ ưu tiên cho trang Phượt nha anh!

Chúc nhóm anh đi thành công và có những hình ảnh đẹp, những câu chuyện hay! nhớ ưu tiên cho trang Phượt nha anh!
Cảm ơn bạn đã quan tâm ,ý định của mình là sẽ cập nhật hàng ngày cho nóng , mục đích của chuyến đi này là ruộng bậc thang , lúa chín vàng bên nhưng con đèo trong mây nên nó mới có tên là Đường mây Tây Bắc.

Chuyến đi của các bạn cũng hay đấy. Nhưng mình bận rồi, không đăng kí được.

Các bạn ở miền Nam nhớ chuẩn bị áo lạnh, nếu không sẽ bị cảm đấy.:Dam

Last edited by a moderator:

@Nhutrang : Thanks bạn ! Chuyến này chắc mưa và lạnh vì mấy hôm nay thấy thời tiết thay đổi lắm , hy vọng đầu tháng 10 đỡ hơn!

Chào các bạn , 30/9 này nhóm mình thực hiện chuyến đi Tây Bắc bằng xe đạp trong khoảng 15 ngày . Tụi mình sẽ đi tàu lên Lào Cai rồi mới đạp , mình lập topic này với ý định là sẽ cập nhật hàng ngày . Mong các bạn vào chém gió cho vui nhé . Hiện giờ vẫn đang công tác chuẩn bị , vé đã mua xong , đoàn gồm 12 người thì 11 bay từ SG ra còn mình từ xứ Nghệ đi xe đò ra HN .Tất cả hẹn nhau ở Nội Bài ngày 30/9.

Chúc các bác có chuyến đi thuận lợi và thú vị.

Cho hỏi riêng các bác một tý, khí không phải thì các bác đừng...cười nhé.
Nhóm của các bác là một nhóm bạn bè chuyên đi phượt riêng phải không?.
Tại chuyến đi này hay quá mà không thấy các bác tuyển thành viên đi cùng.
Không biết sau này có cơ hội phượt cùng các bác hay không...

@Kelangbat : Thì bạn cứ đọc những bài của anh nguyenhoangha là lòi ra cả nhóm này thui! mình rất hâm mộ nhóm này đó!

@Kelangbat : Thì bạn cứ đọc những bài của anh nguyenhoangha là lòi ra cả nhóm này thui! mình rất hâm mộ nhóm này đó!

@Linhnam: Bạn cũng hâm mộ vậy bạn có định xin gia nhập nhóm của bác ý không?
Cơ mà không biết xin gia nhập bác ý sẽ nói sao nhỉ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,188
189,947
Latest member
uyen13579
Back