What's new

Xin cho tớ hỏi???

Status
Not open for further replies.

mishadoan

Phượt thủ
Kận đâu , cho tớ hỏi???

Xin cho tớ hỏi điều này !
Lúc mới vào PHUOT vì khiêm tốn nên tớ xưng " EM " chứ thật ra về tuổi tác và dấu xuất nhập cảnh vào các quốc gia khác thì tớ cũng chả kém là mấy so với mấy Hải đăng ở xứ PHUOT này !:D
Tất nhiên mới vào thì không rõ nội quy lắm và tớ hứa sẽ cố gắng học hỏi để không vi phạm luật lệ xưa này !
Vì là lính mới nên tớ lập topic này xin được hỏi vì lý do gì mà Topic tớ rao bán em smartphone T-mobile Dash bị xóa ? Tớ vẫn biết tớ chả phải là dân " đầu cơ tích trử " , có mỗi con lỡ mua nhưng không cần nữa nên rao bán . Lời lẽ cũng rất mềm mỏng ( vì vừa là lính mới, vừa muốn bán được hàng ) . Vậy tớ phạm lỗi gì nhỉ ??? :LL

Last edited:
Một lỗi cực kỳ đơn giản: đó là không đọc kỹ điều lệ của PHUOT trước khi vào. :T . Lập tức trở lại Forum, phần " Nội quy diễn đàn (phượt luật) " :))

Một lỗi cực kỳ đơn giản: đó là không đọc kỹ điều lệ của PHUOT trước khi vào. :T . Lập tức trở lại Forum, phần " Nội quy diễn đàn (phượt luật) " :))

Đọc kỹ rồi mà vẫn không " thủng " lý do!!! :D

À, chú admin cũng có 1 con đang rao bán, ông cạnh tranh nên xóa mịe đi cho nó lành. Nó bán xong ông lại rao thoải mái

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back