What's new

Xin giúp đỡ người mới

Status
Not open for further replies.
Kính thưa các anh chị, em là người mới trên diễn đàn, trước hết xin chúc diễn đàn luôn phát triển và mãi là sân chơi thân ái cho những người yêu thích du lịch.
Thứ hai, vì là người mới, nên nếu em có pót bài sai chỗ mong mod tha lỗi.
Thứ ba, mong các anh chị giúp cho ý kiến về du lịch, vì em dự định nhà em có cháu nhỏ, nghĩ hè, nên 2 vợ chồng em cùng cháu sẽ đi đâu đó chơi vài ngày, khoảng 5 ngày. Hiện em chưa biết đi đâu. Cháu rất thích đi rừng nên em sẽ xin ý kiến các anh chị kinh nghiệm gia đình em nên đi đâu ạ. Vì cháu nhỏ, nên em cũng xin các anh chị tư vấn cho vấn đề tiện nghi tốt nhất. Gia đình em sẽ tự đi xe tự túc.

Rất mong các anh chị giúp đỡ giùm ạ.

xin cảm ơn tất cả mọi người.

Bạn muốn được giúp, ko nói được xyz thì chí ít cũng phải được abc, người ta mới biết bạn ngứa chỗ nào để gãi giúp chứ?

Bạn ở đâu? định đi lên núi trekking hay nghỉ dưỡng giay vai nam ha noi? Chi phí dự kiến thế nào?

Tớ cũng nói liều một câu kiểu tư vấn bốc thuốc ý: Ở trên Sapa cũng có núi đấy!
Còn ttin về Sapa thì bạn GE trên 4R hoặc nét nhiều vô cùng.

Topic này sẽ được move vào tìm bạn đồng hành có lẽ sẽ phù hợp hơn!.
Kính bạn :D

Last edited by a moderator:
Xin cảm ơn Black rất nhiều.
em hiện đang ở Tp HCM, em dự định sẽ đi nghĩ dưỡng khu vực có rừng và tiện nghi vì con em còn nhỏ, nhưng lại muốn cháu biết thêm về rừng.
Về chi phí dự kiến, thật tình em cũng không biết như thế nào? vì chưa có khái niệm sẽ đi đâu, tạm thời em sẽ chưa tính đến chi phí, coi như cho cháu chuyến nghĩ hè đáng nhớ.
Thành thật xin lỗi vì không nói rõ nhiều thông tin. Mong các anh chị có kinh nghiệm tư vấn giúp ạ.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back