What's new

Xin góp ý về Mod Hộ Pháp

Status
Not open for further replies.

kuden

Phượt gia
Gửi Mod HoPháp, BQT,
Đã từng làm admin của nhiều diễn đàn mình hiểu trách nhiệm và mức độ công việc của bạn như thế nào.
Nhưng đã làm Mod thì điều quan trọng đầu tiên là nên dùng từ sao cho mọi người cảm thấy vui vẻ không bị ức chế.
Có hồi ức thì củng phải có cảm xúc chứ, riêng mình dù chưa đi nhưng mỗi khi xem ảnh mới là lòng thèm - thích thú lắm và muốn nói lên cảm xúc lắm đôi khi 8 nữa.

Chúc bạn làm việc một cách công minh nhưng Fair-play một chút.
Thân mến.

HoPhap 1

* Xem hồ sơ
* View Forum Posts
* Tin nhắn
* View Blog Entries
* View Articles
* Add as Contact

HoPhap 1 is offline Moderator HoPhap 1 will become famous soon enough HoPhap 1 will become famous soon enough HoPhap 1 will become famous soon enough HoPhap 1 will become famous soon enough HoPhap 1 will become famous soon enough HoPhap 1 will become famous soon enough HoPhap 1 will become famous soon enough

Bài
61
Cảm ơn
2
Nhận 85 cảm ơn, ở 37 bài

Tửu lượng
3

Dear các bạn,

Đây là topic về hồi ức nên các bạn hạn chế spam chuyện vào topic này, các bạn đã có hẳn 1 topic bên quán Phượt rồi, có những thông tin nào không liên quan đến topic thì mong rằng các bạn chia sẽ bên Quán Phượt để topic được liền mạch.

Bài viết này sẽ tự động được xóa sau 24h tới.

Thân.

Xem nội dung của Mod hộ Pháp Tại Đây

Cho mình hỏi ngoài lề bạn kuden đã từng làm Admin của những diễn đàn nào?

Cho mình hỏi ngoài lề bạn kuden đã từng làm Admin của những diễn đàn nào?
Vì đây là topic góp ý, mình xin phép không thể trả lời câu hỏi của bạn. Khi nào bạn offline cùng nhóm mình có thể mình chia sẽ nhé. Chắc chắn đó :)

Ban kuden muốn gì ở các Mod nữa?
Mod HoPhap 1 nhắc nhở các bạn là rất đúng, trước tiên để giữ cho topic của chính các bạn được liền mạch, thêm hấp dẫn. Có thế thì topic của các bạn mới có nhiều người đọc. Còn nếu chỉ muốn tám riêng với nhau thì có lẽ bạn về cái 4rum mà bạn làm admin mà tám cho thỏa.
Mod HoPhap 1 thậm chí còn thông báo sẽ tự xóa bài nhắc nhở của mình sau 24h để tránh không làm ảnh hưởng đến topic của các bạn mà bạn còn bôi đỏ với hàm ý phê phán thì tôi thực sự không hiểu bạn muốn gì, và không còn muốn phục vụ bạn nữa!

Em thì em nghĩ rằng anh kuden này hiểu lầm rằng bài của anh ấy sẽ bị xóa trong 24h tới chứ ko phải là bài nhắc nhở của mod bị xóa :D. Anh kuden có thể xác nhận lại giúp em ko ạ?

Ban kuden muốn gì ở các Mod nữa?
Mod HoPhap 1 nhắc nhở các bạn là rất đúng, trước tiên để giữ cho topic của chính các bạn được liền mạch, thêm hấp dẫn. Có thế thì topic của các bạn mới có nhiều người đọc. Còn nếu chỉ muốn tám riêng với nhau thì có lẽ bạn về cái 4rum mà bạn làm admin mà tám cho thỏa.
Mod HoPhap 1 thậm chí còn thông báo sẽ tự xóa bài nhắc nhở của mình sau 24h để tránh không làm ảnh hưởng đến topic của các bạn mà bạn còn bôi đỏ với hàm ý phê phán thì tôi thực sự không hiểu bạn muốn gì, và không còn muốn phục vụ bạn nữa!

Nếu bạn dùng Nick này để phản biện lại ý kiến của mình thực sự các bạn làm mình thất vọng về cái quy tắc của bạn đặt ra.
Sao bạn không dùng Nick thật của chính mình.
Mình xin phép không có bất cứ ý kiến nào nữa, tùy các bạn áp dụng luật của 4R.
Thân mến.

Gửi Mod HoPháp, BQT,
Đã từng làm admin của nhiều diễn đàn mình hiểu trách nhiệm và mức độ công việc của bạn như thế nào.
Nhưng đã làm Mod thì điều quan trọng đầu tiên là nên dùng từ sao cho mọi người cảm thấy vui vẻ không bị ức chế.
Có hồi ức thì củng phải có cảm xúc chứ, riêng mình dù chưa đi nhưng mỗi khi xem ảnh mới là lòng thèm - thích thú lắm và muốn nói lên cảm xúc lắm đôi khi 8 nữa.

Chúc bạn làm việc một cách công minh nhưng Fair-play một chút.
Thân mến.

Kuden,

Nhập gia tùy tục, em ạh!

Có thể em thấy đó là ko fair, hoặc điều đó làm em phiền lòng,...nhưng dù sao, em vẫn nên cảm ơn Bản Quản Trị diễn đàn đã cho mình một sân chơi bổ ích,...Nơi đó, chị em mình đã biết nhau, rồi quen nhau và thân nhau,...cùng chia xẻ với nhau những vui buồn, những tâm tư, những kỷ niệm ko thể nào quên.

Mạng tuy ảo, nhưng tấm lòng & tình người giữa chị em ta là thật,....Điều đó quan trọng hơn tất cả,...Thế nên, chín bỏ làm mười em nhé,...

Cuộc sống ngắn ngủi lắm, hãy để mỗi ngày trôi qua là một ngày vui, mang thêm nhiều ưu phiền vào lòng chỉ làm mình mệt mỏi thêm thôi,...

Nếu bạn dùng Nick này để phản biện lại ý kiến của mình thực sự các bạn làm mình thất vọng về cái quy tắc của bạn đặt ra.
Thân mến.
Hy vọng bạn kuden sẽ dành thêm chút ít thời gian để biết rằng cvn không phải là nick khác của HoPhap1, và cũng cần bỏ thời gian mà đọc nội quy diễn đàn để post bài sao cho đúng quy định nhé!

Thân mến.

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back