What's new

[Hỏi đáp] Xin tư vấn lịch trình du lịch Huế một mình

dilink

Phượt thủ
Em dự định sẽ đi Huế từ đêm ngày 04 tháng 5 và về vào chiều ngày 07 tháng 5

Lịch trình dự kiến của em như sau:
1. Tối ngày mùng 4: đi xe giường nằm vào Huế
Xuất phát từ HN là 19h30, đến Huế lúc 8h30 sáng mùng 5. Sau đó em sẽ đi thăm quan Đại Nội luôn, đến 12h trưa thì tới khách sạn nhận phòng ( khách sạn trên đường Nguyễn Công Trứ)
Buổi chiều sẽ đi thăm chùa Thiên Mụ.
Buổi tối em sẽ đi chơi loanh quanh ( chưa biết đi đâu ạ )
2. Ngày 2 ( mùng 6):
Đi thăm 3 lăng mộ Minh Mạng, Khải Định, Tự Đức
Em dự định sẽ đi cả ngày. Còn phương tiện di chuyển thì em chưa biết nên đi gì vì các lăng cũng khá xa nhau. Mong các bác tư vấn giúp.

3. Ngày 3 ( mùng 7)
Sáng dạo loanh quanh thành phố đến 12h thì về khách sạn trả phòng
Qua chợ Đông Ba mua đồ rùi 3h chiều ra ga đi tàu về HN

Vì em đi một mình và cũng là lần đầu tiên đi Huế nên không biết nhiều. Mong các tư vấn giúp. Em cảm ơn các bác nhiều <3

Tiên Kiếm VTC là một game di động có đồ họa 2D thuộc thể loại nhập vai kết hợp đánh theo lượt, game do công ty Eyougame phát triển hỗ trợ tốt cho cả hai hệ máy iOS và Android. Tải game miễn phí Đăng nhập vào Tiên Kiếm người chơi sẽ được lựa chọn 4 lợp nhân vật cơ bản dựa theo biểu tượng tứ linh gồm: Thanh Long, Bạch Hổ, Huyền Vũ, Chu Tước. Mỗi lớp nhân vật có sở trường và kĩ năng khác nhau, tùy vào sở thích mà người chơi có thể lựa chọn cho mình.Mặc dù đồ họa 2D nhưng game có hiệu ứng kĩ năng khá đẹp mắt, bên cạnh đó là hệ thống thú nuôi, ngự kiếm, vượt ải khá đa dạng. Những tính năng này đòi hỏi người chơi dành nhiều thời gian xây dựng.

Huế cũng nhỏ nên bạn chỉ cần thuê 1 chiếc xe máy là vi vu thôi.....

Cũng thấy nhiều người nói Huế nhỏ. Cơ mà mình search thử google map các địa điểm tham quan chính tại Huế thì thấy cũng khá xa nhau. Không biết google map đo có chính xác không :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back