What's new

Xin tư vấn lịch trình du lịch Mỹ tự túc 8 ngày (Bờ Tây- đầu tháng 5/2018)

Re: Xin tư vấn lịch trình du lịch Mỹ tự túc 8 ngày (Bờ Tây- đầu tháng 5/2018)

Hello,

Tin vui: Mình đã có visa từ tuần trước. Xin visa cũng thuận tiện. Chỉ được hỏi khoảng 4 câu, khôg cần giấy tờ gì hỗ trợ. Được cấp 1 năm.

Tin buồn: Mình có lịch họp và công tác từ ngày 3/5, nên phải lùi ngày đi lại. Rất mong nhậ được các chia sẻ sau chuyến đi của anh.

Have a wonderful trip!

Hì, giờ mới mò vô lại bài này, gửi bạn lịch trình của mình như sau
- 13 May - tới Seatle
- 15 đến 25 - Canada
- 26 đến khoảng 6 JUn mình ở vòng vòng bờ tây, chưa quyết định là sẽ đi đâu.
- Đầu tháng 7 mình về.
Có chỗ nào gặp nhau không nhỉ?

Mình cũng định đi cả bờ Đông, bờ Tây đầu tháng 9, dự kiến 3-4 tuần. Xin học hỏi kinh nghiệm của bạn.

Có bác nào sang đó tour bờ tây tuần 2 tháng 7 kg ta ghép cùng. E chưa thủng mua tour đâu cả đây

Có bác nào sang đó tour bờ tây tuần 2 tháng 7 kg ta ghép cùng. E chưa thủng mua tour đâu cả đây

Không biết bạn mua tour chưa? nếu đi Yosemite từ SF và về trong ngày , mình recommend: công ty tour Extranomical
Còn đi Grand Canyon, Antelope, Horseshoe Bend, Hoover dam....tìm trên taketour or tour4fun, ghép với khách Trung quốc nhưng đi cũng ok, tiết kiệm nếu đi nhóm

Không biết bạn mua tour chưa? nếu đi Yosemite từ SF và về trong ngày , mình recommend: công ty tour Extranomical
Còn đi Grand Canyon, Antelope, Horseshoe Bend, Hoover dam....tìm trên taketour or tour4fun, ghép với khách Trung quốc nhưng đi cũng ok, tiết kiệm nếu đi nhóm

Tks b, e đang ngó 4funs đây

Bạn cho mình xin chia sẻ về tour bạn đi với.

Mình có tham khảo thấy nhiều loại tour khác nhau, phí bên ngoài khá nhiều, thậm chí gần bằng giá tour.

Mình dự định đi vào tháng 9.

Cảm ơn bạn nhiều!

Bạn cho mình xin chia sẻ về tour bạn đi với.

Mình có tham khảo thấy nhiều loại tour khác nhau, phí bên ngoài khá nhiều, thậm chí gần bằng giá tour.

Mình dự định đi vào tháng 9.

Cảm ơn bạn nhiều!

E hóng cùng

E hóng cùng

Ah, tháng trước mình đi, có book 2 tour bên đó"
- Từ Las Vegas: đi Hoover Dam, Grand Canyon, Antelope, Horsehoe Bend: tour 2 ngày 1 đêm: Các bạn nhớ check kỹ phí (chưa bao gồm: tips, tiền ăn, các option tours....)
https://www.taketours.com/las-vegas...lope-canyon-tour-from-las-vegas-888-5718.html

- Còn từ SF: mình đi tour 1 ngày Yosemite của Extranomical (tour hơn 14 tiếng, về lại SF lúc 10g đêm): Các bạn lên web có 1 số tour đi gần SF
https://www.extranomical.com/HTML_PAGES/YOSEMITE_ITINERARY.htm

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,948
Latest member
mass
Back