What's new

XIn visa Hungary

ngdieulien

Phượt thủ
Bạn trai em muốn mời em sang Hungary chơi, em lên tìm website lãnh sự quán Hung để kiểm tra cần chuẩn bị những giấy tờ gì, nhưng tìm không thấy. bản thân em từng đi châu Âu rùi, nhưng xin visa vô Pháp, lần này muốn xin từ Hung. Nhà mình có ai xin vào Hung rồi thì chỉ giúp em để em biết cần chuẩn bị những giấy tờ gì với. Em cảm ơn nhiều.

Chào bạn, mình cũng từng xin VISA đi Hungary cách đây 6 năm và cũng có thư mời. Kể bạn nghe chuyện vui ntn, mình ló đầu vào DSQ ở Hung nhấn chuông gõ cửa xong mình nói : chị ơi mình muôn xin VISA du lịch bên Hung, chị nghe xong tl mình ntn: ở đây không có cấp VISA du lịch đâu em ơi, mình nói lại là nhưng em có thư mời nè chị, thế rồi chị đó nói nếu em có thư mời bên đó thì OK luôn. Thủ tục và mấy cái khác thì cũng như bạn xin đi Pháp chứ có gì đâu, bạn tự tin lên, nếu ở HN thì càng dễ rùi hùi ấy mình tận trong SG phải bay ra ngoài đấy nộp mệt chết đi đc:D

hii, thx bạn, thủ tục thì mình đoán cũng tương tự nhau, nhưng muốn lên web coi cho cụ thể đó mà, tìm web rùi tìm địa chỉ lãnh sự quán Hung, chả thấy thông tin gì hết. chán thật

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back