What's new

Xuyên Việt 1 tháng - Hoàn toàn miễn phí - Tuyển 6 Xế & Ôm. Hạn cuối đk 30/6

Xuyên Việt 1 tháng - Hoàn toàn miễn phí - Tuyển 6 Xế & Ôm. Hạn cuối đk 30/6

Người được chọn tham dự vào Chương trình sẽ được:

1. Tài trợ toàn bộ chi phí đi lại, ăn ở, phục trang suốt chuyến đi xuyên Việt

2. GIẢI THƯỞNG: 2 thành viên chiến thắng chung cuộc, mỗi người sẽ nhận được:
1 Iphone 4, 1 Ipad 2 và 1 xe máy Air Blade FI.

Thời hạn đăng ký: ngày 30/6/2011

Đăng ký tham dự & giải đáp thắc mắc:
Ms. Thu Giang (Còi Xinh) - Phone: 090 459 1186
Email: [email protected]

Thông tin chi tiết: xem kỹ dưới đây
---------------------

THÔNG BÁO TUYỂN NGƯỜI CHƠI​

CHƯƠNG TRÌNH TRUYỀN HÌNH THỰC TẾ
“12 CÁ TÍNH – LÊN ĐƯỜNG XUYÊN VIỆT”

12 CÁ TÍNH LÊN ĐƯỜNG XUYÊN VIỆT - THỬ THÁCH MỚI là phiên bản mới của chương trình thường niên 12 cá tính lên đường xuyên Việt do công ty Honda Việt Nam tổ chức. Tại phiên bản 2011, sẽ có 6 khách mời là những ngôi sao triển vọng trong giới trẻ, 6 vé mở còn lại dành cho các bạn trẻ trên toàn quốc. Đây là cơ hội lớn để 12 người bạn khám phá về lịch sử và văn hóa Việt Nam trên những nẻo đường đất nước. Tất nhiên không thể thiếu những cuộc tranh tài và thử thách cam go trước khi người chiến thắng được nhận diện.

Toàn bộ hành trình sẽ được ghi hình và phát sóng trên VTV3, VTV6 & YAN TV. Thật tuyệt phải không bạn?

Bạn thật sự háo hức và đã sẵn sàng để xuất hiện trước ống kính của chương trình?

BẠN ĐÚNG LÀ NGƯỜI CHÚNG TÔI ĐANG TÌM KIẾM!

ĐỐI TƯỢNG DỰ THI
- Tất cả các bạn trẻ độc thân
- Từ 18 - 25 tuổi (có năm sinh từ 1986 - 1993)
- Là công dân Việt Nam
- Có giấy phép lái xe máy (không bắt buộc)

THÔNG TIN
- Vòng 1 (tuyển 15 thí sinh): Từ 23/05/2011 – 10/07/2011, thí sinh sẽ gửi video clip cho Ban Tổ Chức (BTC). Những thí sinh có video clip được chọn sẽ được thông báo qua website chính thức của chương trình, hoặc email, điện thoại.
*Lưu ý: Mỗi thí sinh chỉ được gửi 1 video clip duy nhất.
- Vòng 2 (tuyển 6 thí sinh): Những thí sinh vượt qua vòng 1 sẽ trải qua vòng kiểm tra thể lực, tay lái và bước vào phần giao lưu trực tiếp cùng BTC và những khách mời trong 2 ngày 16-17/07/2011 nhằm chọn ra 6 thành viên chính thức .
6 thí sinh trên cùng với 6 ngôi sao triển vọng sẽ tạo thành nhóm 12 để tham gia hành trình xuyên Việt của chương trình vào đầu tháng 08/2011.

Lưu ý:

Nội dung các video clip dự thi
- Thí sinh sẽ quay một đoạn phim, với thời lượng tối đa là 3 phút, thể hiện cá tính của mình thông qua việc thể hiện khả năng hay giới thiệu về bản thân nhằm thuyết phục BTC rằng mình chính là ứng cử viên sáng giá và xứng đáng tham gia hành trình.
- “Cá tính” là tiêu chí của chương trình, vì thế những thí sinh bộc lộ được nét riêng độc đáo của mình chẳng hạn như tự tin, sành điệu, vui nhộn… sẽ nhận được sự đánh giá cao từ BTC.
- Video clip có thể được thu trực tiếp từ điện thoại di động, máy ảnh kỹ thuật số hoặc máy quay phim cá nhân.

Các bạn có thể tham khảo 1 clip dự thi của 1 người chơi mà tôi coi là khá ấn tượng, đầy đủ thông tin.

http://www.honda.com.vn/BEU/12catinh/Video/Detail/539#main_navigation

Last edited by a moderator:
Re: Xuyên Việt 1 tháng - Hoàn toàn miễn phí - Tuyển 6 Xế & Ôm. Hạn cuối đk 30/6

Em...thua từ vòng loại (18-25 tuổi )...hic hic...

Last edited:

Em chiu, đọc thì hay nhưng ghét mấy cái PR này, với em phượt là để cảm chứ không phải để khoe. Dù sao mỗi người cảm một kiểu. Chúc bác chủ thớt đắt khách.

Quá tuổi rầu :!!
Với lại thể hiện tài năng ntn nào nhỉ, em chỉ có tài ăn vặt thoai :))

Xuyên việt là đã thấy thích rồi, miễn phí càng thích nữa, nhưng cái này chắc không hợp với mình rầu.

Uh mình cũng nghĩ vậy, đâu phải dể nuốt, ở đời đâu có ai cho mình gì không đâu, chúng ta la dân phượt muốn đi đâu chẳng được, là do chúng ta thôi, tham gia mấy chương trình vậy chẳng qua pr thương hiệu họ thôi. Tai sao chúng ta không chủ động? Tiêu chí chúng ta là đi bụi và tìm bạn cùng đồng hành chia sẻ. Chúc chủ thớt nhiều bạn hưởng ứng !!!

Bạn nào thấy đủ tiêu chuẩn, tiêu chí và hợp sở thích thì đăng ký tham gia. Nếu không tham gia thì cũng tránh Spam những từ vô nghĩa làm gián đoạn topic của chủ thớt. Mong chuyến đi được tổ chức thành công tốt đẹp.

Last edited:

Hayzz, Chương trình tuyệt quá, nhưng sao lại giới hạn chỉ ở độ tuổi 18-25 là sao ta (NO), sao không phải là 18-30 nhỉ :D, ở cái tuổi từ 25-30 độ phượt là rất cao, thật tiếc thật tiếc.:gun:gun

Note: Các bạn đọc và làm theo hướng dẫn thôi. Theo mình thấy thì đây không phải là tìm bạn đồng hành đúng nghĩa, và cũng tương tự như một tour (vì của nhà xe Honda tổ chức mà). Tuy nhiên, vì nó cũng là cơ hội cho các bạn có cá tính, công với một chút may mắn, biết đâu các bạn lại có cơ hội đi XV miễn phí, nên topic này được dọn hết tất cả các comment. Sau ngày 30/6 (hết hạn đăng ký) thì sẽ được khóa lại.

Lưu ý là các bạn muốn tham gia hay thử vận may thì nộp đơn, không thì xem cho biết thôi nhé :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,535
190,107
Latest member
Nguyenphuhai
Back