What's new

Những chuyện rong dưa của các bạn chụp ảnh bằng mồm

Status
Not open for further replies.

chosgher

Phượt thủ
Chào cả nhà! Được sự giới thiệu của một số anh nhiều râu và ít râu, có cả gày lẫn to con. Em tự là Chó , ghẻ có thâm liên nhưng vì nếu gọi suông là Chó ghẻ e là hơi lỗ chỗ cái sự văn hóa, chính vì cái sự thiếu văn hóa trầm trọng này mấy bạn Thanh Niên Xa Mẹ đã gọi em bằng cái tên khá tây Chosgher. Em đã dùng nó từ ngày ấy đến. Topic xin được mến chào Anh Chị Em Phượt. Mong được làm quen và nhận mặt. Thân!

Chó ghẻ, làm lông, thui vàng... rồi thì cũng nhựa mận... thêm tý rau thơm, mắm tôm thì cũng khó phân biệt được đâu là thịt chó ghẻ, đâu là thịt chó lành (có khi dại)

Thấy bài giởi thiệu của chosgher có vẻ có thể gây sốc cho những thành viên đa cảm như Babel, Nhựa... nên tớ đành phải giới thiệu thêm một chút...

Thức ăn ngon hơn nhau là tài của người chế biến và cái cảm của người hưởng thụ

Hố hố hố

nghe thấy mấy chữ TNXM em bắt đầu lại thấy thương..chosgher này rồi hixhix từ ngữ công nhận sốc...

Vầng! Em chào hai đại ka đáng mến của em, của đáng tội, mang tiếng là rịu cũng có phần được, nhìn vào bảng thành tích của hai đại ka em thấy người tửu lượng cấp II người hơn chục em đang định hoảng nhưng kịp nghĩ lại, cứ từ từ mà spam rồi tửu lượng mình cũng oách như ai. Thế cho em hỏi Phượt nhà cho phép xào nấu những món gì ạ?

À! Em quên ko giới thiệu luôn, cái Avata là của thằng bạn hìn em trong lúc tức cảnh sinh tình nó tặng, mong các đại ka đừng suy diễn xì nhằng mà làm thằng em buồn, hì hì!

Xào nấu cái gì mà mỗi người thấy mình giỏi nhất ý, muốn mời mọi người nhất ý... đừng có mang những cái xấu như thằng ttnos mang từ tathy về là được :)

Tốt nhất là thử chửi thằng: ttnos, Anhgia, babel, pvc... xem thế nào đã... mà đừng chửi bậy nhá :)

nghe thấy mấy chữ TNXM em bắt đầu lại thấy thương..chosgher này rồi hixhix từ ngữ công nhận sốc...

Đừng có vội thương thế bạn Nguyên . :LL

Anh nhớ độ 1 năm trước đây bạn chosgher này bắt đầu vào chơi ở TNXM - tnxm chứ không phải tathy của thằng Nguyên đâu nhá - và bạn bắt đầu up ảnh về thể loại đời thường , khen chê ném đá cũng nhiều nhưng bạn vẫn cứ vừa né vừa nhặt đá ném lại nhưng vẫn tiếp tục bốt ảnh , đe'o gì mất công vãi .

Trước đấy thì bạn chosgher này chơi bên diễn đàn ảnh nhà thằng bếp điện , những bức ảnh người đàn ông ôm đầu gần đống lửa được đánh giá cao nhưng nổi đình nổi đám nhất có lẽ là vụ 2 bố con nhà ăn mày .

Anh nhớ thế có chính xác không hả bạn chosgher ?(BB)

Hix, xúc động quá!

Thấy bạn mà em lại thèm, bất kể mùng 1 hay 30. Véo cằm bạn cái làm đĩa chả!

Ực!

Chắc bạn babel với nhựa chưa phải là đối thủ của chosgher , cái này là anh chủ quan cho là thế .

Cái này thì tao chắc chắn thế... nên mới có ý bảo thằng chosgher nhẹ tay cho... chứ cỡ Thiếu hiệp Babel thì... chẹp..

À, thằng chosgher cho mấy cái ảnh chào sân đi :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member
NgoDieu
Back