What's new

[Hỏi đáp] Xin hỏi các bác về du lịch Nha Trang - Đà Lạt mà lại ngắn ngày .......

pa4ever

Phượt tử
Xin hỏi các bác về du lịch Nha Trang - Đà Lạt mà lại ngắn ngày .......

Chào các bác , tình hình nhà e mới book vé tới Nha Trang vào 17h ngày 1/11 , từ Đà Lạt về HN vào 13h ngày 5/11 . Nhà e đi 5 người lớn , mà chưa ai đi Nha Trang hay Đà Lạt bao h ạ .
Các bác tư vấn cho e về lịch trình với ạ . Các tour Nha trang cháu đã xem qua rồi , e thích tour Vinpearl và tour 4 đảo , khổ nỗi trót book ít ngày quá mà lại đi 2 nơi NT - ĐL ( chiều muộn ngày 1.11 đến trưa ngày 5.11 ) . Các bác giúp e về lịch trình nhé .

Re: Xin hỏi các bác về du lịch Nha Trang - Đà Lạt mà lại ngắn ngày .......

Các bác giúp e với ạ

Theo mình thì :

2/11: chọn 1 trong 2: tour 4 đảo hoặc vinpearl.

3/11: đi bus vào đà lạt.

4/11: book city tour đà lạt hoặc thuê xe tự đi.

Re: Xin hỏi các bác về du lịch Nha Trang - Đà Lạt mà lại ngắn ngày .......

Thân chào bạn.
Mình giúp gia đình bạn sắp xếp lịch trình như sau :

Ngày 1/11 : Đến Nha Trang, nhận phòng khách sạn, tự do dạo phố - ăn uống hải sản.

Ngày 2/11 : Kết hợp tham quan 3 đảo Nha Trang và vui chơi công viên Vinpearl Land bằng cách thuê ca-nô riêng để đi, với lịch trình như sau :
-9h Lặn biển ngắm san hô tại Hòn Mun
-10h Tham quan làng chài tại Hòn Một
-10h30 Nghỉ dưỡng tại Hòn Tằm ( ăn buffet BBQ hải sản, tắm biển, hồ bơi......)
-14h Chiều cập cảng công viên vui chơi Vinpearl Land.
Tối về lại thành phố, đi ăn tối, dao phố.....

Ngày 3/11 : Sáng tham quan thành phố và tắm bùn I-Resort - 13h trả phòng và chuẩn bị đi xe Phương Trang lên Đà Lạt.

Ngày 4/11 : Tham quan thành phố Đà Lạt - LangBiang.

Ngày 5/11 : Trưa ra sân bay, về lại Hà Nội.

*** Nếu rủng rinh kính phí, bạn có thể thuê hẳn xe 16 chỗ từ Nha Trang lên Đà Lạt và cho đến lúc tiễn ra sân bay Liên Khương.
-------------------------------------
Bạn có thể để lại emmail, mình sẽ giúp bạn lên lịch trình chi tiết và giá cả mọi thứ dịch vụ để bạn tham khảo nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,609
190,146
Latest member
sportifiles
Back