What's new

Film sex lên phượt! Bảo vệ đâu rồi?

Status
Not open for further replies.
Ass min đi ngủ hết rồi , tớ ban nick tạm rồi , ass min nào dậy sớm thì trảm rồi dọn dẹp luôn đi nhé !

AG ko cẩu đầu trảm luôn, lại còn treo lại cho ét min dọn dẹp, công nhận ác min kinh hãi...

nhưng hình như về sau hối hận đâm dọn cả 8 cái post của bạn cẩu luôn hả?

TW có lời tuyên dương, muộn còn hơn không :D:D:D

Sao CVN không làm mấy cái spam-filter để chặn auto-reg nick và auto post hay vẫn đang cần câu view. Mình nghĩ đến lúc lắp mấy cái này được rồi. Diễn đàn cũng đông phết rồi đấy.

Vầng, hoặc giả những nick ảo, lập ra để nhái, đùa, thì có khi các bác cũng gửi PM nhắn nhủ rồi từ từ dọn dẹp các bác ạ.

Sao CVN không làm mấy cái spam-filter để chặn auto-reg nick và auto post hay vẫn đang cần câu view. Mình nghĩ đến lúc lắp mấy cái này được rồi. Diễn đàn cũng đông phết rồi đấy.
Đó không phải auto đâu. Diễn đàn cũng chưa bao giờ câu view bằng cách đó mà.
Quy trình đăng ký nick đang set ở chế độ ngặt nghèo nhất, bao gồm cả gõ ký tự xác nhận và nhận email kích hoạt.

Còn các loại cơ chế spam filter chưa bao giờ hoạt động tốt. Thậm chí cả Yahoo Mail cũng không chặn được spam (và chặn nhầm rất nhiều email không phải spam).

Chắc có đưa nào phá hoại đinh biến phuot.com thành mocx...com đây. Trảm thôi bác ác min ạ.

Xác nhận ký tự bác chuyển thành xác nhận số hay hơn, dễ nhìn hơn. còn xác nhận email em nghĩ khó chịu lắm, nhiều khi mail nhẩy luôn vào box spam đối với yahoo hoặc gmail thì lại dở cho member.

Sáng nay đọc báo thấy Đảng tình dục ở Úc sắp tham gia chính trường. Ừ mà hình như không liên quan gì nhỉ? Thôi lỡ gõ rồi cứ spam đại hè hè. :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back