What's new

[Hỏi đáp] Nhờ anh chị tư vấn dùm e chuyến Sài Gòn _Đà Lạt - Ninh thuận -Sài Gòn

tandat148

Phượt tử
Nhờ anh chị tư vấn dùm e chuyến Sài Gòn _Đà Lạt - Ninh thuận -Sài Gòn

Em dự đinh 25- 6 sẽ đi, nhóm em có 4 người 2 nam 2 nữ . Chuyến đi 3 ngày 2 đêm, đi bằng xe máy . Em đang lịch trịnh lên nhờ mấy ace tư vấn dùm có gì sai sót chỉ e sửa :D:D. Sẵn nhờ nhờ anh chị chỉ dùm e nhà nghỉ ở ninh thuận và đà lạt giá cả phải chăng xíu .
Do không up đc nên e gửi link google drive https://drive.google.com/file/d/0BzQWKaPnhE-cbE9wU1FxcWxaWFk/view?usp=sharing:D:D

Re: Nhờ anh chị tư vấn dùm e chuyến Sài Gòn _Đà Lạt - Ninh thuận -Sài Gòn

Ninh Thuận, DL thì hầu hết nhà nghỉ, ks đều giá phải chăng (200-300/phòng 1 giường/đêm), bạn cứ đi hỏi vài nơi (thích gần biển thì ở khu Yên Ninh, thix gần trung tâm DL thì kiếm quanh khu chợ DL), ưng chỗ nào thì ở thui

Ninh Thuận, DL thì hầu hết nhà nghỉ, ks đều giá phải chăng (200-300/phòng 1 giường/đêm), bạn cứ đi hỏi vài nơi (thích gần biển thì ở khu Yên Ninh, thix gần trung tâm DL thì kiếm quanh khu chợ DL), ưng chỗ nào thì ở thui

bạn coi dùm mình cái lịch trình hợp lí không? tại đây là lần đâu tiên mình đi

Lịch trình đó hợp lý rùi bạn, lần đầu tiên đi cứ thong thả, chọn đường dễ đi trước

Chào ! có thể bạn hãy đi Ninh Thuận trước rồi lên Đà lạt, sau đó về Sài Gòn !

Cùng ý kiến với mình từ thinh thuận rồi lên đà lạt thú vị hơn

Em dự đinh 25- 6 sẽ đi, nhóm em có 4 người 2 nam 2 nữ . Chuyến đi 3 ngày 2 đêm, đi bằng xe máy . Em đang lịch trịnh lên nhờ mấy ace tư vấn dùm có gì sai sót chỉ e sửa :D:D. Sẵn nhờ nhờ anh chị chỉ dùm e nhà nghỉ ở ninh thuận và đà lạt giá cả phải chăng xíu .
Do không up đc nên e gửi link google drive https://drive.google.com/file/d/0BzQWKaPnhE-cbE9wU1FxcWxaWFk/view?usp=sharing:D:D

tham gia giúp vui với bạn thử thôi
Sài gòn - Phan rang, Vinh hy: khoảng 360km đường biển có thể xa hơn nữa, di chuyển khoảng 10-12 tieng
Sài gòn - Đà Lạt: 300km --> thời gian di chuyển, dừng chặn, chụp hình khoảng 8-9 tieng
Phan rang <--> Đà lạt: 150km

Bạn nên đi vinh hy trước vì đi sung và lẹ hơn, về thì tà tà :p
Ngày 1: sg-vinh hy (ven bien hoac ql1, se toi qua phan thiet, bau trang, ca na, phan rang...)
Ngày 2: phan rang -- deo ngoan muc --- deo dr'an -- ghe cau dat doi che dalat --- tp.dalat
Ngày 3: ngu da khoang 10h sang ve sg van dc, ve nha khoang tối, di linh dang sua chua nua nha bạn

góp vui tí thôi nha, kô biet sao tùy hỷ :p

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,579
190,135
Latest member
liemnv
Back