What's new

Myanmar tháng 2 - 2010

Status
Not open for further replies.
Đang có vé rẻ, đang có vé rẻ.....

Dự kiến đi từ mồng 4 Tết (17/2) đến Chủ nhật ngày 28/2. Tổng cộng 12 ngày

Có bạn nào đi cùng không??? Chỉ 4-5 người thôi.

Lịch chi tiết em post sau

Chi phí tầm 7-800$

12 ngày x 30$/ ngày = 360$
Vé máy bay khứ hồi HN - BKK - Yangoon = 95$ (mức rẻ nhất có thể)
Bay nội địa: khoảng 180$
Visa: 20$
--> > 700$ + linh tinh lang tang --> 800$

Last edited:
Thèm quá, nhưng mà hơi dài và bắt đầu hơi muộn R0sy ơi.

Bắt đầu từ tối 1 hoặc 2 Tết luôn, đi 10 ngày, hic hic, hu hu

Trời, giáo viên được nghỉ cũng như sv mà :D, tuần đó đã ai dạy học gì đâu bác Chit?

Em không đi được vào mấy ngày Tết "quan trọng" kia hix, còn bổn phận, bổn phận

Giời, gv cũng chỉ được nghỉ đến mùng 8 Tết là phải đi làm rồi cô ạ. Vấn đề là vì nghỉ trước Tết 1 tuần rồi nên sau Tết cũng chỉ 1 tuần thôi. Cô mà đi được từ 24 Tết thì 12 chứ 14 ngày cũng ok.

Thế thôi bác Chit lập thớt rủ rê mới vậy, loằng ngoằng thể nào chả gặp nhau bên đó nhờ :D. Em đã đặt vé rùi

Ngày 17/2: HN - BKK chuyến sáng. Chơi 1 buổi ở đó
Ngày 18/2: BKK - RGN chuyến sáng. Bắt đầu tung tẩy
Ngày 28/2: RGN - BKK và BKK - HN chuyến chiều

Em đặt hết tầm gần 100$

Hiện đã có 3 gái phơm :)

Chào cả nhà, mình đã đặt vé 17/02 SGN-BKK chuyến sáng, tới nơi là 11:10. Đầu tiên mình định đi Thái Cam Lào nên để open. Giờ mình xin chân được không?

Chào cả nhà, mình đã đặt vé 17/02 SGN-BKK chuyến sáng, tới nơi là 11:10. Đầu tiên mình định đi Thái Cam Lào nên để open. Giờ mình xin chân được không?

Bạn Nếp đã book được vé chưa?

Em chưa đi phượt bao giờ nên em không biết đặt tour thế nào chỉ có thích chỗ nào là đi thôi. Ở đây bác r0se có kế hoạch đến 2-2010 thật là người của công việc luôn bận rộn và cần đặt thời gian trước.

Em chưa đi phượt bao giờ nên em không biết đặt tour thế nào chỉ có thích chỗ nào là đi thôi. Ở đây bác r0se có kế hoạch đến 2-2010 thật là người của công việc luôn bận rộn và cần đặt thời gian trước.

Dạ em có đi theo tour đâu bác, em đi bụi mù mịt he he. Với lại toàn ham rẻ húng lên đi chứ chả có kế hoạch gì :D

Có bác nào đi thì book đeeeee

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,614
190,146
Latest member
sportifiles
Back