What's new

[Hỏi đáp] 40 triệu đến 60 triệu mua xe gì chỉ để phượt ??

tinkypham3003

Phượt thủ
Mỗi năm em chỉ phượt một vài chuyến phượt xông là cho xe vào kho nắm luôn..không dùng làm chuyện khác...mông kiếm con xe nào thật lý tưởng để đi đường dài từ Nam ra Trung...em có chiếc yamaha jupiter đời đầu tiên đi cũng ok nhưng mà nó không thể đi được đường rừng hay đèo dốc...nay muốn chuyển xe mới các bác các anh các chị giúp em trai với...Mới tập tành lên rừng xuống biển thôi ạ....

Đang me chiếc Exciter cho chuyến Bắc Cam, Nam Lào sang năm. Hôm qua đi hỏi giá ẻm nó là 44tr200K :D

Last edited:
con xe này đi thế nào đồng chí Tân......có im không có hình xe không ?? và xe này của hãng nào nói thật là mình không giỏi về xe lắm...mong chỉ giáo...có cái link ảnh hay công ty xe thì cho mình với nhé.... mình chỉ cần xe đi 2 lần 1 năm thôi....hiii...

con xe này đi thế nào đồng chí Tân......có im không có hình xe không ?? và xe này của hãng nào nói thật là mình không giỏi về xe lắm...mong chỉ giáo...có cái link ảnh hay công ty xe thì cho mình với nhé.... mình chỉ cần xe đi 2 lần 1 năm thôi....hiii...

Exciter mà bác cũng không biết thì thiệt là ....(NO). Bác search gu gồ một phát là ra ngay, xe này kểu dáng thể thao, 135cc.

Chọn mấy dòng Naked mà đi phượt mà ngồi xế là khổ lắm, khổ cái lưng lắm:(.
Nếu đi đường trường em nghĩ bác nên kiếm 1 em Honda Custom 125 đi:D

Chọn mấy dòng Naked mà đi phượt mà ngồi xế là khổ lắm, khổ cái lưng lắm:(.
Nếu đi đường trường em nghĩ bác nên kiếm 1 em Honda Custom 125 đi:D

Mình lại nghi đi naked xế nhàn lưng chứ nhở :|.
Tính sang tháng làm con fortune classic 125 tiện cả đi phượt cả đi làm. Hồi trước thì máu me cc to nhưng giờ thì nghĩ thế là đủ. Phượt mấy khi được đường nhựa đẹp + to.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,594
190,144
Latest member
acesgame
Back