What's new

Đi đảo tuyệt đẹp ở Malaysia T3/2010

Status
Not open for further replies.
Thời gian đi : 1tuần
Thời gian trong năm : T3/2010
Địa điểm : Pennang - Langkawi và KUL
Phương tiện : vé mbay có thể của Air Aisa hoặc của VNA/Malaysia [nội địa lẫn quốc tế]

Mại dô bà con oai!:D

• Like
Reactions: Tib
tớ quan tâm đến show này, nên xin 1 chân dự thính xem tình hình thế nào đã.
mong bạn chuyennhamoc nếu đã có ý tưởng gì thì cụ thể thêm để mọi người biết mà đóng góp ý kiến & tham gia.

thế cho tớ ké với nhá . tình hình là tớ bôk vé rồi của air từ 22-28/3 đúng 1 tuần như lịch của bạn lun , nếu được thì cậu bôk vé thời gian này lun để mình đi cùng nhau cho vui . hẹn gặp lại bạn nha . ah quên đi langkawi tớ cũng bay đó

Cho tớ 1 vé dự bị nữa nha. Thời điểm này tớ đang học ở KL, Malay. Vì học năm đầu nên tớ chưa bít có trúng thời điểm thi ko. Nếu thu xếp được là tớ sẽ join đoàn liền.

thế cho tớ ké với nhá . tình hình là tớ bôk vé rồi của air từ 22-28/3 đúng 1 tuần như lịch của bạn lun , nếu được thì cậu bôk vé thời gian này lun để mình đi cùng nhau cho vui . hẹn gặp lại bạn nha . ah quên đi langkawi tớ cũng bay đó
Sao k book vé đi từ 23.4 đến 3.5 giống bọn anh nhỉ? Đi Malay và Indo luôn :(

Hi all ,
Hiện giờ mình đang lang thang khu vực Tây Nguyên ,T4 tới về đến SG sẽ cung cấp đầy đủ thông tin ,lịch trình ... cho mọi người nhé! :D
Cám ơn mọi người đã quan tâm!

Sao k book vé đi từ 23.4 đến 3.5 giống bọn anh nhỉ? Đi Malay và Indo luôn :(

Đi như a thì thời gian phải dài hơn ah ,nên đành để dịp khác đi đảo Bali và một số nơi khác ah ... lúc ấy phải hỏi thăm xin tí kinh nghiệm của bọn a roài ... :D

Chuyện Nhà Mộc vẫn chưa về à? Mình cũng muốn tham gia chuyến đi này nhưng chưa biết bạn dự định chương trình đi vào tuần nào để còn book vé mbay. Hiện tại, vé mbay SG-KL từ 22/3 đến 28/3 vẫn còn vé promotion đó pà kon ơi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back