What's new

Tìm phuoter cùng đi bụi xứ Hàn, tháng 9 / 2010

Status
Not open for further replies.
Mình có dự định đi phượt xứ kim chi trong khoảng tháng 9 tới, mình có 2 tuần. Có ai cùng chí hướng liên lạc mình nhé, phuoter nào có kinh nghiệm chia sẻ cho mình nữa thì vui quá.

Hi,
Không biết Tháng 9 ở Hàn có lá đỏ chưa bạn nhỉ?.
Mà lịch trình của bạn thế nào?. Bạn có thể cho bản phác lịch trình và kinh phí :D
Còn vụ xin Visa nữa chứ
Thân,

khiếp
chị phượng ham hố gế.
mà pic này hem có liên lạc ma kô bị del nhỉ

khiếp
chị phượng ham hố gế.
mà pic này hem có liên lạc ma kô bị del nhỉ
Thì cũng có dự định mùa thu năm nay đi Hàn rùi ý chứ :).
Nhưng đang định bay từ Bắc Kinh thấy bảo nhiều hãng của China giảm giá đi Hàn lắm, hay đi theo đường bộ từ Bắc Kinh qua Hàn cũng được. Không biết bạn Bluenight này kế hoạch cụ thể sao nhỉ?.

Chưa đâu bạn, tôi đi đầu tháng 10 vừa rồi mà lá chưa vàng mấy. Chắc phải cuối tháng 10 cơ!
Pisa cũng đang định giữa Tháng 11 đi vì lúc đó mới rảnh việc đi cho yên tâm.
Không biết bác chủ topic nghĩ sao nhỉ ?.

Mình cũng đang mún du hí 1 chuyến nhưng vì chưa đi bao giờ nên phần kinh phí, lịch trình cụ thể bạn chủ cho bik để tớ còn chuẩn bị từ giờ là vừa. Nếu mà lùi lại được thì đi tầm tháng 11 ngắm lá phong cho đã.^^.

Mình cũng định đi HQ năm nay, vì có vé thưởng của HKVN. Mình đang định đi 1 mình nhưng nghe nói người HQ ít biết tiếng Anh nên hơi ngại. Đang tính bay đến Seoul hay Pusan. Nội địa thì đi tàu. Mình thì chỉ định max là 1 tuần thôi. Mọi người đi tháng mấy cho mình đi với. Tháng 11 sợ hơi lạnh, tháng 10 có vẻ hợp lý nhỉ?

Chủ topic cho xin lịch trình đi, mình join với nhé. Tks.

Đúng đó,cho bít sơ sơ kinh phí khoảng bao nhiu đi bạn SV nghèo ham hố mà hok bít có đủ khả năng đi hok nữa,mà xin visa dễ ko vậy?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back