What's new

My Cities My Life

arvil77

Mốc ơi là Mốc
Dạo này tớ cứ làm sao ý, chả làm việc gì ra trò cả: 1 cái báo cáo cứ viết vài chữ lại chán bỏ đấy, sách vở ko đụng đến, cứ ra khỏi nhà là tiêu tiền (tiếc :D) mà chẳng nhẽ cứ ở ngồi nhà ko đi đâu :T

Phải bắt tay làm cái gì đó sớm mới đươc, chậm nhất cuối tuần này :)

Quảng Ninh tớ lại ko đi được (bao chỗ hay các bạn đi tớ ko đi được), viết tớ lại bắt đầu chán rồi, thế mới đang hỏi làm sao làm sao

:Q

Hà hà bác Nhựa cứ đưa mẫu ra tiếp đi mình sẽ ném đá tiếp Hình như làm sao là do dạo này mọi người nghỉ hè hết mà mình thì hết phép cứ phải ngày ngày lên văn phòng, lèo tèo vài người, giá như mình ko đi châu Phi thì giờ có phải đang lang thang châu Âu mệt nghỉ ko Cái gì cũng muốn :LL

Cuối tuần này đi đâu ko? Nếu ko phải xin visa thì đi 1 thành phố Đông Âu, còn cần visa thì lại để đấy Này, sao VN luôn nằm trong nước phải xin visa các bác nhỉ:) , đi đâu ngại nhất thủ tục này

hình như cũng cảm cùng công chúa hay sao mà hôm nay cấm có làm được cái banner nào, chán nhỉ :(

:D :D :D

Công chúa hết làm sao rồi, bác Nhựa tập trung làm banner tiếp đê :LL

Nếu có 1 điều ước ngay lúc này thì tớ ước thế giới nói chung 1 ngôn ngữ (để tớ được sống ở những nơi tớ muốn), nếu được học lại từ đầu tớ sẽ học về lĩnh vực art & design (ở nơi tớ đang ở), hoặc nếu ai cho tớ tiền thì tơ..., nêu...nêu....nếu..... :"> :(( :">

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,617
190,146
Latest member
sportifiles
Back