What's new

Thấy vui là hóng hớt

lomo

Phượt tử
Em chẳng hiểu chuyện gì cả, nhưng thấy ở đây đông vui là em hóng hớt. Khổ cái tính em nó trẻ con thế, mà em cũng trẻ con thật. Em tò mò tý, chó em hỏi " PHƯỢT" là nghĩa gì hả các bác???? em không biết thì em hỏi, đừng chửi em ngu:)

Em ăn cắp một đoạn của admin đại nhân cho bác xem nhé, nhớ bí mật đấy tài liệu này chưa công bố đâu bác nhá.

"Phượt xuất phát từ 2 chữ Lượt phượt mà cư dân mạng dùng để chỉ những người thích đi lại, nay đây mai đó, ngắm nghía, thưởng thức, cảm nhận... Tóm gọn chỉ là 1 chữ Đi. Nhưng mang trong nó nhiều thứ thú vị mà những kẻ thích Đi tin rằng nên được chia sẻ. Phượt là như vậy và mục đích của cái sân chơi này là như vậy."

mời bác lomo và bác raubac vào quản lý cái khu oto phượt cái đại vương nhỉ
em chào bác lomo
gớm lâu lắm không được uống cafe của bác
kekeke

Em ăn cắp một đoạn của admin đại nhân cho bác xem nhé, nhớ bí mật đấy tài liệu này chưa công bố đâu bác nhá.

"Phượt xuất phát từ 2 chữ Lượt phượt mà cư dân mạng dùng để chỉ những người thích đi lại, nay đây mai đó, ngắm nghía, thưởng thức, cảm nhận... Tóm gọn chỉ là 1 chữ Đi. Nhưng mang trong nó nhiều thứ thú vị mà những kẻ thích Đi tin rằng nên được chia sẻ. Phượt là như vậy và mục đích của cái sân chơi này là như vậy."

bác lấy ở đâu đấy,pm cho em với
:D :D :D (c) :L

bác lấy ở đâu đấy,pm cho em với
:D :D :D (c) :L

Ơ, có tờ rơi mà. Bác không nhặt được à. Em nhặt phải cái tờ bị rách hết còn có mấy chữ đó thôi:LL

mời bác lomo và bác raubac vào quản lý cái khu oto phượt cái đại vương nhỉ
em chào bác lomo
gớm lâu lắm không được uống cafe của bác
kekeke

Dạ! không dám, không dám:) hi em trẻ con biết gì, nói linh tinh các cụ " chửi " chết:)
PVC: Em cơm áo gạo tiền muốn hết hơi, bác " ăn sương mặc súng" bỏ bê em thì có:)

Thanks bác sontt, thôi em không hỏi nữa, mặc dù chưa hiểu hết:)

Thanks bác sontt, thôi em không hỏi nữa, mặc dù chưa hiểu hết:)
Chiện nhỏ!Cần hỏi gì,chú cứ hỏi anh!Anh không biết anh hỏi tiếp!=)) =)) =))
Mà chú lặn đâu kỹ vậy???Anh tưởng chú ở ngụ bên Tây Trúc rồi chứ,Gớm cảnh tiên bồng,quên hết trần gian,bạn bè,quá đáng!Xí!:L

Mà chú lặn đâu kỹ vậy???Anh tưởng chú ở ngụ bên Tây Trúc rồi chứ,Gớm cảnh tiên bồng,quên hết trần gian,bạn bè,quá đáng!Xí!:L

Gớm! bác cứ như ma ý:) lặn gì anh, đói đầu gối phải bò:) Em muốn chay tịnh lắm chứ, nhưng "chúng" lại cứ băt em phải đấu súng:gun Thì lại hoàn lương quay về với ae đây:)

Gớm! bác cứ như ma ý:) lặn gì anh, đói đầu gối phải bò:) Em muốn chay tịnh lắm chứ, nhưng "chúng" lại cứ băt em phải đấu súng:gun Thì lại hoàn lương quay về với ae đây:)

:gun làm gì bác ơi,nhìn chữ ký em phát
chơi buôn rượu và bún chả với em có phải lúc nào cũng no say không
hí hí hí
:D
:L

Chả hiểu các bác nói gì? Lượn qua hóng hớt rồi thì em cũng đành oánh dấu 1 phát cho thêm vào chuỗi sưu tập lên đời = spam :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,147
Latest member
daniel22
Back