What's new

Visa Du lịch Canada

Chao cac ban,
Cho toi hoi, nguoi than Cua toi la nu, 34 tuoi, Lam viec cho công ty gia dinh. Da di Malaysia, singapore, Taiwan, South Korea, Japan, va duoc cap vía KoREa multiple entries 5 nam, Ho so nhu vay co nen apply vía CANADA?
Mong dien dan Tu van.
Than

Mình có người bạn chỉ mới đi loanh quanh châu Á (Ấn Độ, Nepal, TQ) chưa đi các nước Châu Á phát triển nhưng lúc xin vẫn được cấp multi những 5 năm đó bạn. Mình nghĩ điều kiện của người thân bạn cũng khá tốt, có lịch sử du lịch, có thu nhập, tài chính tốt thì cứ tự tin mà nộp thôi bạn. Lỡ không được cũng đâu có sao, chưa thử sao biết được, hihi!

CO AI CO THE CHO MINH THEM TU VAN KHONG?
Chao cac ban,
Cho toi hoi, nguoi than Cua toi la nu, 34 tuoi, Lam viec cho công ty gia dinh. Da di Malaysia, singapore, Taiwan, South Korea, Japan, va duoc cap vía KoREa multiple entries 5 nam, Ho so nhu vay co nen apply vía CANADA?
Mong dien dan Tu van.
Than

Thật ra cái history không quan trọng lắm đâu, mình chưa đi Nhật, HQ, Đài Loan chỉ mới đi SIng, Thái, Cam mà mình được visa mutlti 10 năm đó, vấn đề ở đây là làm sao để chứng minh mình không trốn và khả năng quay về cao, Canada chỉ quan trọng việc đó

Cả nhà cho em hỏi hôm nay em lên lấy vân tay sinh trắc học. Em nộp Online. Thông thường tầm bao lâu sẽ có kết quả ạ ?

Cần cấp bao nhiêu tùy cảm hứng, như lần mình sau 3 tháng mới được gọi lên nộp PP để dán visa sau 5 lần mail móc qua lại giân hờn chửi rủa.
Mình đã đi rất nhiều nước & nhiều lần: EU 3 lân, Úc 2 lần & cả chục lần qua các nước châu Á (Korea, Hong Kong, Ma Sin China...) vậy mà chỉ đc cấp có 3 năm, trong khi nếu hết hạn PP là 7 năm.

Có bác nào đang chờ visa Canada hơn 60 ngày rồi ko ? đứa em nó đợi mòn mỏi hic

Hi Hi, Ngẩn nghỉ lại Hợp Chủng Quốc Hoa Kỳ USA vẩn là số 1, không cần giấy tờ rườm rà, tốn kém tiền bạc, vào pv chỉ cần từ 3 đến 7 nốt nhạc là có kết qua YES hay NO. Không phải đi , đứng , ngồi , nằm hồi hộp, mổi ngày trưa , chiều check mail, check điện thoại mà kết quả đợi chờ đâu phải lúc nào 100% YES (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back