What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

hôm trước e có hỏi nộp ngày 2/11 đó các bác. chả là mẹ em thì đc cấp hôm 20/11 rồi mà em thì chưa thấy nó thông báo gì. mà cả 2 mẹ con dùng nạp 1 lúc. cùng ng mời. mẹ em là ng tài trợ. căng quá. :<

Khi mình điền form 1419 online, saonk thấy trang số 5: nó hỏi đến Úc khi nào chưa? Xem youtube thì thấy có (mình đến Úc rồi)

Chào mọi người,

Mình đã nộp đơn online vào 20/11, sau đó có email xác nhận đã nộp hồ sơ, nhưng không có email lấy sinh trắc học, check cả IMM account cũng chỉ có 1 email. Mình gọi lên VFS thì nhân viên trả lời do nộp online nên họ không check được, phải chờ bên lãnh sự quán. Vậy mình phải chờ tiếp hay sao ạ? Email viết thường và viết hoa thì ảnh hưởng không mọi người?

Thanks all

Chào mọi người,

Mình đã nộp đơn online vào 20/11, sau đó có email xác nhận đã nộp hồ sơ, nhưng không có email lấy sinh trắc học, check cả IMM account cũng chỉ có 1 email. Mình gọi lên VFS thì nhân viên trả lời do nộp online nên họ không check được, phải chờ bên lãnh sự quán. Vậy mình phải chờ tiếp hay sao ạ? Email viết thường và viết hoa thì ảnh hưởng không mọi người?

Thanks all

Vậy chắc hệ thống có thay đổi, có tổng cộng 03 người nộp gần đây không có mail làm sinh trắc rồi... là tui, bạn và bạn @Honghongxanh :LL

Chào mọi người,

Thanks all

CHiều nay nhận được rồi nhé, may là đăng ký lịch sớm nên sáng mai lên luôn.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back