What's new

[Hỏi đáp] Cắm lều ngủ tại Vĩnh Hy

hoangquan183

Phượt thủ
Chào các bác, tình hình là 1/1 nhóm tụi em sẽ đi Vinh Hy khúc đèo gần suối nước ngọt.

Bọn em tính sẽ mang lều ra cắm, chơi 2 ngày. Nước ngọt thì có rồi nên không lo, đồ ăn cũng không thành vấn đề.

Vấn đề duy nhất là CÓ AN TOÀN KHÔNG ạ @@

Có bác nào đã đi hay biết thông tin gì chia sẻ em với nhé

Cám ơn các bác :D

Vĩnh Hy thì k có đèo Nước Ngọt, địa danh đèo Nước nGọt thì ở Long Hải, ý em muốn địa điểm nào : Vĩnh Hy hay đèo Nước Ngọt?

Dựng lều cắm trại thoải mái. Đây không phải là khu vực biên giới nên không cần phải xin phép.

đêm đêm có CƯỚP tới thăm không bác :v em ngán mỗi vụ đấy

Cũng còn tùy xem xem nhóm bạn và Cướp thì nhóm nào lỳ hơn thôi. Chỗ đó là nơi gần như hoang địa không dân cư. Ban ngày, nhìn từ tít trên đường cái xuống bãi thì có khi mọi người thấy 2 nhóm đang chém nhau mà cứ tưởng rằng các bạn đang chơi trò chơi tập thể ý chứ. Còn ban đêm hả ??. Miễn bàn !!.

Cũng còn tùy xem xem nhóm bạn và Cướp thì nhóm nào lỳ hơn thôi. Chỗ đó là nơi gần như hoang địa không dân cư. Ban ngày, nhìn từ tít trên đường cái xuống bãi thì có khi mọi người thấy 2 nhóm đang chém nhau mà cứ tưởng rằng các bạn đang chơi trò chơi tập thể ý chứ. Còn ban đêm hả ??. Miễn bàn !!.

ôi bác trả lời làm em teo @@

Trời vậy mình nghĩ bạn phải lo thiệt rùi.lo cho 8 cô nương thôi đã mệt huống gì chuyện kia, tốt nhất bạn chọn chỗ nào có nhà dân gần đó cho tiện và an toàn.Chúc bạn đi chơi vui.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back