What's new

Hỏi về việc cập nhật bài viết đã Post

ikhampha

Phượt thủ
Chào ban quản trị,
Theo như mình biết 1 bài viết đã đăng chỉ được cập nhật trong vòng 14 ngày. Hôm nay mình có vào 1 số bài viết mình đã từng đăng thấy hình ảnh bị xóa do hình ảnh mình upload lên ở website đó bị thay đổi đường dẫn làm cho việc hiển thị hình ảnh không được. Vì vậy mình muốn cập nhật lại hình ảnh cho các bài viết này.
Mong rằng ban quản trị co thể tạm thời cho mình cập nhật các bài viết trong thời gian này được không :)

Dây là 1 bài viết bị tình trạng trên
https://www.phuot.vn/threads/131375...ững-con-dốc-của-cảm-xúc?p=1058739#post1058739

Bạn post lại nội dung với link mới vào cuối topic và PM cho Mod của box đó sửa vào bài cần sửa.

Chào Mod,
Cảm ơn Mod đã phản hồi. Do bài viết của mình có nhiều hình mà trang của mình chỉ cho phép upload tối đa 10 link hình -> 1 bài viết của mình phải tạo nhiều trang con --> nếu tạo 1 bài viết để mod vào copy sang bài cũ sẽ rất là cực đó :(. Đó là lý do mình chỉ mong được cho cập nhât trong 1,2 ngày để mod không mất thời gian :)

Chào Mod,
Cảm ơn Mod đã phản hồi. Do bài viết của mình có nhiều hình mà trang của mình chỉ cho phép upload tối đa 10 link hình -> 1 bài viết của mình phải tạo nhiều trang con --> nếu tạo 1 bài viết để mod vào copy sang bài cũ sẽ rất là cực đó :(. Đó là lý do mình chỉ mong được cho cập nhât trong 1,2 ngày để mod không mất thời gian :)

Bạn cứ chép toàn bộ bài viết với đường dẫn mới của hình và chia theo thứ tự giống bài nguyên mẫu ghi rõ thứ tự bài đếm từ bài đầu tiên rồi gửi cho Mod trong box mà bạn cần chỉnh.

Trân trọng!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back