What's new

[Chia sẻ] Review - ba lô cực chất cho dân phượt

hellraiser

Phượt tử
Phấn khích quá các bác, em mới mua cùng 1 lúc 2 em ba lô. Thấy nó chất quá nên review cho các bác liền cho nóng luôn. 1 cái em mua cho em xài, hợp cho đi phượt đồ, còn cái kia thì cho gấu em nên nó nhỏ hơn :D.

Em nói sơ cái của em trước, nó là CabinZero của Anh. Lòng túi cực lớn có thể đựng rất là nhiều đồ nghề. Ngoài ra kiểu của nó xách dạng đứng hay nằm ngang cũng được. Thằng này được cái điểm hay là nó có con chip định vị mấy bác. Nghe nói là nếu đăng ký trên web của nó thì trong trường hợp mình quên hay thất lạc ba lô ở sân bay thì có thể lên web để mò ra. Ghê gớm vãi.

Nhìn chung em thấy nó ok. Giá khoảng gần 1,600,000. Quan trọng là vải vóc với dây kéo nhìn rất là chắc. Mấy cái ngăn bên trong cái ba lô để laptop hay đồ nghề công nghệ là bao đã luôn.

Còn cái Eastpak còn lại nhìn nó nhỏ nhưng cũng chưa chắc là nhỏ vì lòng ba lô làm dưới dạng giống túi có dây gút, mở ra hết cũng rộng lắm. Cái này nhìn nó đẹp tại cái màu với phần lớp da bên dưới đáy cái ba lô. Em với gấu thích mấy cái ba lô dạng có cái khóa bằng kim loại, nhìn nó chắc chắn hơn.

Giá cho chú này thì cao hơn của em - 2,200,000 - cũng hàng Mỹ. Kệ, gấu mà :">

2 cái ba lô này em tậu trong ShooZ. Thiệt tình lúc trước đi ngang cái cửa hàng tưởng nó bán đồ bơi, ai dè bán giày với ba lô =))

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back