What's new

TÌM THÊM 2 CHIẾN HỮU ĐI HYLAP – TBN&BDN (START: #15 or 16/6/2017 – ĐI #10-12 NGÀY)

TÌM THÊM 2 CHIẾN HỮU ĐI HYLAP – TBN&BDN (START: #15 or 16/6/2017 – ĐI #10-12 NGÀY)

Nhóm mình hiện có 2 thành viên (1 nam-SGN, 1 nữ-HAN). Đã có Visa. Hiện mình đang tìm thêm 2 chiến hữu nữa join chung cho vui hơn nhé!
Qatar Airways đang có khuyến mãi: dưới 800usd khứ hồi. Minh dự định book hãng nay di Athens.

Lộ Trình:
SGN – HYLAP (ATHEN – SANTORINI): #4 HOẶC 5 NGÀY
HYLAP – BARCELONA (fly)
Dự định mua land tour GoEuGo di TBN&BDN: #1 TUẦN
BARCELONA – HYLAP (fly)
HYLAP – SGN

Mục Tiêu của chuyến đi:
Vui và trãi nghiệm là chính. Không tiết kiệm nhưng cũng không xài quá sang.
Tham gia 1 phần cũng được.

P/s: Hiện tại bọn mình chưa book gì hết. Bạn nào có kinh nghiệm xin chỉ dẫn thêm dùm nhé. Tks in advance!

Best Regards!
ATM
Email: [email protected]

Re: TÌM THÊM 2 CHIẾN HỮU ĐI HYLAP – TBN&BDN (START: #15 or 16/6/2017 – ĐI #10-12 NGÀY

Mình cũng đang chuẩn bị đi Greece / Spain 2 tuần. Bạn đi xong cho mình xin lộ trình đi.

Re: TÌM THÊM 2 CHIẾN HỮU ĐI HYLAP – TBN&BDN (START: #15 or 16/6/2017 – ĐI #10-12 NGÀY

B ơi xin visa bao nhiêu vậy bạn? M có 2 vợ chồng có ý định đi maldives nhưng k tìm đc bạn đồng hành nên chuyển qua santorini nhưng m chưa tìm hiểu gì về nơi này !

Hi bạn, các bạn đã triển khai chuyến đi này chưa? Mình cg đanv muốn đi nhưng plan vào T11/2017

Nhóm mình hiện có 2 thành viên (1 nam-SGN, 1 nữ-HAN). Đã có Visa. Hiện mình đang tìm thêm 2 chiến hữu nữa join chung cho vui hơn nhé!
Qatar Airways đang có khuyến mãi: dưới 800usd khứ hồi. Minh dự định book hãng nay di Athens.

Lộ Trình:
SGN – HYLAP (ATHEN – SANTORINI): #4 HOẶC 5 NGÀY
HYLAP – BARCELONA (fly)
Dự định mua land tour GoEuGo di TBN&BDN: #1 TUẦN
BARCELONA – HYLAP (fly)
HYLAP – SGN

Mục Tiêu của chuyến đi:
Vui và trãi nghiệm là chính. Không tiết kiệm nhưng cũng không xài quá sang.
Tham gia 1 phần cũng được.

P/s: Hiện tại bọn mình chưa book gì hết. Bạn nào có kinh nghiệm xin chỉ dẫn thêm dùm nhé. Tks in advance!

Best Regards!
ATM
Email: [email protected]

Khôing biết các bạn đã đi chưa, nhưng muốn đi Santorini thì bạn nên đi từ Ý, bay thẳng luôn của Easy Jet hoặc Vueling rẻ lắm luôn. Mình có share lịch trình chi tiêt đi từ Ý-Santorini-TBN ở post khác rồi đấy. Bọn mình vừa lên xong lịch trình đi TBN-Pháp- TS-Ý-Hy lạp từ 6-20/10/2017.

Bọn mình về lâu rồi bạn ơi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back