What's new

malai (HN - Kul - Kota Kinabalu - Kota Bharu - HN) từ 1 - 10/9

2 bạn gái nhân ngày quốc khánh VN đã book vé đi Malaysia cần tìm 2 bạn đồng hành nam ( cho đỡ lệch giới tính)
- 2 bạn gái tuổi đời chưa quá 35 ko dưới 30 - bạn đồng hành trong độ tuổi này
- Khuôn mặt chưa nhàu, chân thích di chuyển, thích uống bia giải khát, tâm hồn vô cùng trẻ ? đề nghị bạn nam thấy đáp ứng được thì mới nhảy vô
- Tiền ai người nấy tiêu, tiêu chung share đều, ko ai mời ai cái gì hết  nhớ kỹ điều này ^^
II. Lịch trình sơ bộ (vé máy bay mua hãng air asia)
1. Ngày 1.9 - 15:30: HAN -> KUL -> BKI: chặng đầu tiên Kota Kinabalu, Malaysia
2. Ngày 5.9 – 10:00 BKI -> KBR:
Chặng thứ 2 Kota bharu, Malaysia
Nằm ở bán đảo Malaysia gần biên giới Thái Lan, Kota Bharu là một thành phố rất thích hợp để đi bộ, đi xe bus hay taxi để khám phá. Một nơi lý tưởng để mua sắm và đắm mình trong các món ăn ngon
3. Sau đó xuôi xuống phía tây – men theo đường biển, thích ở đâu dừng chân ở đó  Ngày 10.9 12:45 : KUL -> HAN

Lịch tạm thời bọn mình đã book vé bay sơ bộ như vậy ạ ???

Re: Tìm bạn đồng hành đi malai (HN - Kul - Kota Kinabalu - Kota Bharu - HN) từ 1 -

mình tham gia đc không, vui lòng ib lịch trình nhé

Re: Tìm bạn đồng hành đi malai (HN - Kul - Kota Kinabalu - Kota Bharu - HN) từ 1 -

ôi đội mình lại đi t7 cũng Kul -Kota

Các bạn có lịch trình đi cụ thể những đâu chưa

Hiện tại bọn mình mới đặt vé các chặng bay như lịch trên thì tổng đang là tầm 5 triệu. Còn chi phí ăn ở, đi lại giữa các nơi thì vẫn chưa lên lịch cụ thể bạn ạ

Bạn ơi
Mình đang có ý định đi mấy nước DNA
Bạn inbox m fb hoặc zalo nhé

Bọn mình chốt thời gian vì đã đặt vé đi và về Hn. Lịch trình cũng cơ bản như đã post nên hy vọng có thể đồng hành cùng cả cung hay 1 phần cung cũng là okie lắm ạ ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,679
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back