What's new

[Chưa chốt đoàn] Côn Đảo 08/02 - 14/02

BaoNgoc102

Phượt tử
Tết Âm năm nay mình sẽ đi Côn Đảo, tinh thần dạo chơi thảnh thơi nên không có lịch trình mốc cụ thể gì cả
Tụi mình đi lần đầu, đã đặt vé máy bay khứ hồi. Ai cùng chí hướng thì welcome join nhé, nhóm nhỏ tầm 4 người là vừa, nam nữ đều oke nha
Ah, ai đã từng đi nếu có thể có vài recommend về chỗ nghỉ và nhà hàng thì tốt quá, mình cảm ơn

Tết Âm năm nay mình sẽ đi Côn Đảo, tinh thần dạo chơi thảnh thơi nên không có lịch trình mốc cụ thể gì cả
Tụi mình đi lần đầu, đã đặt vé máy bay khứ hồi. Ai cùng chí hướng thì welcome join nhé, nhóm nhỏ tầm 4 người là vừa, nam nữ đều oke nha
Ah, ai đã từng đi nếu có thể có vài recommend về chỗ nghỉ và nhà hàng thì tốt quá, mình cảm ơn
CĐ nhỏ lắm, bạn đi tận 7N nhiều quá

Vâng mình muốn nghỉ ngơi thư giãn thôi. Nếu bạn từng đi rồi thì cho mình chút review về chỗ ăn và ở được không
đợt m đi 3n2đ là đã hết CĐ rồi, vì CĐ rất rất nhỏ, b thay đổi chỗ ngủ cũng thấy hơi phí tận 7 ngày liền, cp ăn ở CĐ cũng k hề rẻ.
mình ở: Hacoda homstay - thuê xe ở đó luôn
Ăn uống: Chợ côn đảo - cạnh home

đợt m đi 3n2đ là đã hết CĐ rồi, vì CĐ rất rất nhỏ, b thay đổi chỗ ngủ cũng thấy hơi phí tận 7 ngày liền, cp ăn ở CĐ cũng k hề rẻ.
mình ở: Hacoda homstay - thuê xe ở đó luôn
Ăn uống: Chợ côn đảo - cạnh home
Vâng cảm ơn bạn nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back