What's new

[Tin tức] Garmin Việt Nam "Phượt" - phiên bản ủng hộ cho ngân quỹ diễn đàn Phượt.vn

Re: Garmin Việt Nam "Phượt" - phiên bản ủng hộ cho ngân quỹ diễn đàn Phượt.vn

Tôi muốn cài cho 60Csx bạn ở chỗ nào tôi mang máy qua cài giùm luôn ... tiền đóng góp Ck hoặc chuyển tay luôn :) TKS

Tôi muốn cài cho 60Csx bạn ở chỗ nào tôi mang máy qua cài giùm luôn ... tiền đóng góp Ck hoặc chuyển tay luôn :) TKS

Em ở Q.10 - TpHCM, đi làm ở Q7, cuối tuần lại Bình Thạnh. Gọi Tín 090 4444 248 nhé anh :)

Em ở Q.10 - TpHCM, đi làm ở Q7, cuối tuần lại Bình Thạnh. Gọi Tín 090 4444 248 nhé anh :)

Chơi khó nhau rồi ... Thế có ngủ ở Q.Ba đình hôm nào ko bạn Trí

Chơi khó nhau rồi ... Thế có ngủ ở Q.Ba đình hôm nào ko bạn Trí

Em thì toàn ngủ bên Gia Lâm, chẹp, thật sự là không thể giúp được anh lúc này. Mà anh cứ chuyển khoản, nhận mail, rồi nạp map, em vẫn hướng dẫn qua fone cho nhiều anh rồi, nói chung là không có thao tác gì khó. Mong anh ủng hộ.

Nokia Lumia 800 có cài được ko bác ơi!

chà, vậy là con GPS của MocNhan sắp được trang bị thêm chức năng tìm đường đi ngắn nhất sao ta !!! vui quá (beer)

(trước giờ chỉ sử dụng nó để định hướng thôi, đúng là noob :LL)

Bản đồ trên thiết bị Garmin Etrex

attachment.php

MN ở Q.11, hàng xóm của Q.10, tối nào rãnh MN có thể ghé qua bạn nhờ cài được ko ? (cũng đang có vài thắc mắc về GPS Garmin cần trao đổi thêm)

MocNhan cũng thấy thích nhất khả năng dẫn đường của nó (nếu có)

Đã nhận bản đồ. Cuối tuần này test thử độ chi tiết và khả năng dẫn đường của nó xem sao và sẽ có phản hồi, bổ sung Tracklog. Xin cảm ơn!

Last edited by a moderator:

Chủ thớt hay có ai chỉ mình cài bản đồ offline không mình không biết cài phần mềm nào hết. Mới vừa tải link của máy tính win 7 mà chỉ xem được nhửng con đường lớn thôi còn phóng to lên thì báo là
Disk not in drive.
Please insert the disk " World Map " into drive H: and press ok.
Hehe còn gà lắm

Bác chủ cho hỏi tôi định mua Nexus 7 để dùng GPS của nó ko biết có cài được bản đồ này ko nhỉ ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,585
190,138
Latest member
NgoDieu
Back