What's new

[Tổng hợp] Thông tin du lịch Hàn Quốc (phần 2)

Hm nay mới đi lấy kqua về, bạn mình bị từ chối, bùn ghê, mình thấy phía sau nó đóng cái dấu nhỏ màu tím, cho mình hỏi nó có ảnh hưởng j đến những lần xin visa tiếp theo hay xin visa nước khác ko mọi người, tkss

Hm nay mới đi lấy kqua về, bạn mình bị từ chối, bùn ghê, mình thấy phía sau nó đóng cái dấu nhỏ màu tím, cho mình hỏi nó có ảnh hưởng j đến những lần xin visa tiếp theo hay xin visa nước khác ko mọi người, tkss

Bạn có thể cho mình xem thử dấu như thế nào không

Bạn có thể cho mình xem thử dấu như thế nào không

Mình thấy thì họ sẽ cho bạn xin lại sau 06 tháng tại nơi bạn bị từ chối, nếu trường hợp đặc biết thì mới được xin trước 06 tháng kể từ ngày bị từ chối hoặc khác nơi xin trước đây.

Bạn xin ở HN hay HCM thế

Bạn của ban xin visa 1 lần hay multiple vậy ? Hồ sơ sao mà trượt nhie vì visa hàn rất dễ xin mà

Xin 1 lần, nhóm 3 người, 2 người từng đi malay, sing, 1 bé pp trắng. Hm qa đi lên ls lúc 14:30, mà tới 17:40 ls mới trả pp luôn, lúc đó còn khoản 10 người đợi, đều trẻ trẻ chắc tầm 90-95 như nhóm mình, mấy người kia chắc cũng tạch hết qá, đợi mỏi mòn lun

Xin 1 lần, nhóm 3 người, 2 người từng đi malay, sing, 1 bé pp trắng. Hm qa đi lên ls lúc 14:30, mà tới 17:40 ls mới trả pp luôn, lúc đó còn khoản 10 người đợi, đều trẻ trẻ chắc tầm 90-95 như nhóm mình, mấy người kia chắc cũng tạch hết qá, đợi mỏi mòn lun

Trước tớ có đứa em họ tưởng giống trong HCM nên mình làm lịch trình đi 6 ngày ( thực tế đi 12 ngày) đến lúc ra visa cho lưu trú 10 ngày và em mình vẫn ở lại đến 12 ngày về bị đóng dấu tại lúc xuát cảnh dạng như bất hợp pháp ý vì lố 2 ngày theo quy định.

Sau đó em mình về làm lại passport để xin cho lần tiếp theo -> đạt luôn

Nên nếu quyết tâm thì làm lại passport xem có khả thi hơn không còn không thì phải đợi thôi.

Người bị từ chối là pp trắng hở bạn? Bạn làm mình lo quá, tuy hs mình đầy đủ nhưng vẫn hồi hộp, ko biết kq thế nào đây hixxx

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back