What's new

100km Đi Bộ HẢI PHÒNG - HÀ NỘI tuyển bạn đồng hành 30/8-2/9 thể dục hít khói Xe

100km Đi Bộ HẢI PHÒNG - HÀ NỘI tuyển bạn đồng hành 30/8-2/9 thể dục hít khói Xe

Được nhok em dủ lên chơi em lúc đo em ngáo ngáo cái đầu cao hứng hứa với nó anh sẽ đi bộ 100km lên chơi với em hix con trai hứa là phải làm ..cơ mà một mình chiến cũng hơi tủi thân.mời các bác thik đi bộ trên diễn đàn cùng vui chơi với em ..qua Hà Nội...trà đá cafe bờ hồ..thăm thú linh tinh tùy các bác ngày đi bộ nhẹ nhàng 40km/ngày ko có gì khó cả đường xá các bác cũng biết đường to ..xe chạy ầm ầm.nghe cũng vui tai phết thôi cũng có cái lịch cho khí thế
ngày 1: 6h suất phát HP- Hải Dương ...40km
Ngày 2: 4h suất phát Hải Dương - Hưng Yên ..40km
Ngày 3: 4h Hưng Yên - Hà Nội - Bờ Hồ
sau đó tùy hứng.em đi đâu cũng được.sắn sàng bám càng làm phụ đạo cho các bác
số em đây..01225.34.31.90
có ji các bác cứ hỏi.ai đi hẹn các 6h00 ngày 30/8 chân cầu Bính - HP càng đông càng vui..bạn nữ chân dài nữa thỳ toẹt vời ông mặt trời kaka
face của em đây cho tiện liên lạc
https://www.facebook.com/NhaiDepXop

Re: 100km Đi Bộ HẢI PHÒNG - HÀ NỘI tuyển bạn đồng hành 30/8-2/9 thể dục hít khói Xe

Mình sẽ đi cùng bạn khi bạn đến Gia Lâm Hà Nội (Đoạn trường ĐH Nông Nghiệp) :)

Re: 100km Đi Bộ HẢI PHÒNG - HÀ NỘI tuyển bạn đồng hành 30/8-2/9 thể dục hít khói Xe

đẹp oki lưu số add face nhé đi t hú

Đến một lúc nào đó liệu có bắt xe khách chạy không đó, đường 5 lúc nào bắt xe cũng có :v

Đến một lúc nào đó liệu có bắt xe khách chạy không đó, đường 5 lúc nào bắt xe cũng có :v
haha nhảm nhý chuyện bắt xe...ae cười cho haha

hehe, cụ đi bộ 3 ngày mới tới nơi cơ ạ, nếu lúc đó em có phi xe qua thì sẽ cổ vũ cho cụ :D

haha nhảm nhý chuyện bắt xe...ae cười cho haha

Đi xa được bao nhiêu thì đi, sao phải cố cho khổ
Trước có lần tớ đi bộ hơi xa nhà rồi bắt xe ôm về đó, về vẫn nói là đi bộ đến nơi và đi về làm gì có ai biết đâu :)

Cái hành trình này hay phết nhờ. Đi bộ đến Hà Nội rồi vòng về Ninh Bình cho tớ tham gia với nhé ^^

cái hành trình này hay phết nhờ. đi bộ đến hà nội rồi vòng về ninh bình cho tớ tham gia với nhé ^^
thỳ đổi gió tý..cho người nó tươi mới ý mà bạn...tớ đi lên đã ko đủ sức thỳ bắt xe về thui bạn oi cũng mệt lắm

hóng review, tớ nghĩ theo cách nói của thớt thì chắc k có vụ bắt xe đâu nhỉ :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,781
190,177
Latest member
hay88oficial
Back