What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Chào cả nhà. Tức cảnh si tình nàng thu, nên mình chọn đi cung Hoàng Su Phì, Xín Mần, Bắc Hà. Chiều T5 ngày 16-19/10( một mình một ngựa). Có bạn nào cũng tức cảnh thì lên đường cùng mình có bạn đồng hành cho vui nhé.
Thân
Hú hú bác ơi liệu xí mần đã có tam giác mạch chưa nhỉ? Nếu có rồi thì bác cho em xin làm ôm với ạ ^^. 0922 401 727

Mình là nam, trên 30t, đang muốn xả stress, muốn tìm 1 bạn nữ offline cafe tại Hà Nội. Hợp thì đi đâu đó vào tháng 11 cho thư giãn. Có thể là đi Hà Giang, Fan, Mai Châu... từ Hà Nội. Chí phí chia tỷ lệ 7 (Nam) : 3 (Nữ). Yêu cầu: vui vẻ nhiệt tình, sau chuyến đi không ràng buộc

Thanks & regards,

Rảnh từ 13-20/10 mà chưa biết đi đâu, cũng ko có kinh nghiệm đi du lịch gì, ai có kế hoạch gì rủ mình đi với

Hà Nội - Hạ Long từ 18/10 - 20/10. Bạn join không? Mình đi 2 vợ chồng
Nếu có, bạn contact mình qua skype từ giờ tới hết thứ 5 nhé :). tranthanhtruc.uel

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,679
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back