What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Mình và 1 ng bạn ( 2 nam, 2 xe cào cào) dự định 3 ngày 1/1 - 4/1 lang thang từ Komtum lên Tây Giang. Ai rảnh tham gia. Kg tuyển ôm hay xế, chỉ rủ rê. Tuy mhiên ai tham gia thì kg cần lo tiền bạc nhiều. Vác xác, xe đi theo, còn lại mình lo :). Chịu cực tí vì tụi này sẽ cày mấy đường vắng, offroad.

Hi bạn, có vi vu SG ko? Cafe chơi.

cả nhà ơi, mjnh đang thất nghiệp đến tết, muốn đi An Giang Cần Thơ chơi tầm 1 2 ngày j đó
có ai đi hông cho mjnh ké với
di theo kiểu bụi nhé chứ đi theo kiều ăn ngon ngủ ấm thì e xjn cáo nak

Tìm bạn đồng hành đi An Giang ngày thường trong tuần

mình rất yêu thích miền Tây sông nước nhưng ko đi 1 lần nhìu tỉnh như các bạn khác
đi từng nơi để có sự khác biệt
An Giang là nơi đc nói là đep nhất miền Tây
mình muốn kêu gọi ai đó rảnh rỗi đi vi vu với mình , ngày nào cũng chiều , trừ thứ 7 chủ nhật
Đi thì đi bụi nhá, ko ngủ ksan, ngủ nhà dân
ko ăn sang trọng lắm, tại vì phượt bụi chứ ko pài đi hưởng thụ theo kiểu du lịch tuor nhé
ci pj ko tính trứoc đc, nhưng sẽ campuchia đều nhau, cũng cỡ 2 3 trăm ngàn, chủ yếu đi xem csong canh đẹp con người nơi đây
thời gian từ này đến 20 tết
cảm ơn các bạn đã đọc bài

vậy thì mình chốt đoàn luôn, thứ 3 tuần sau ngày 20/01 chúng ta sẽ khởi hành nhé
xăng xe sẽ chia đều nhau, còn ăn uống chia tại trận luôn, ko quỹ cọt j hết
ai chưa có xe thì thông báo lên để săp xếp
thời gian sẽ đi sớm để rảnh đường và đến nơi sớm, tránh dc nắng khj đi
ko biết các bạn ở đâu nhưng tập trung ở cầu vượt Quang Trung nhé
6h sáng chúng ta xuất phát

Last edited:
Re: Tìm bạn đồng hành đi An Giang ngày thường trong tuần

Chào bạn, phượt An Giang thì nên đi luôn Kiên Giang (Hà Tiên, Kiên Lương) khoảng 4 ngày. ^^ Vì nó rất gần nhau và có nhiều chỗ khám phá.

An Giang thì có núi Sam, núi Cấm, chùa, hang, rừng tràm, búng bình thiên. Hà Tiên thì có Thạch Động, Núi đá dựng, cửa khẩu, biển mũi nai. Kiên Lương thì có quần đảo bà lụa, vịnh 3 hòn.

Chi phí tầm 1tr5. Mình dân vp nên có thể tận dụng t7 cn. Châu Đốc thì có thể ở nhà bạn mình, Kiên giang thì ks mắc nhất là resort hòn trẹm 4 sao cũng chỉ có 400k/phòng 2 người,cực rẻ luôn :)

Re: Tìm bạn đồng hành đi An Giang ngày thường trong tuần

thanks bạn nhìu nhé
tgian đối với mình hiện nay thì ko gò bó lắm, nhưng chỉ đc cái "hơi đói" thui hihihi
Chào bạn, phượt An Giang thì nên đi luôn Kiên Giang (Hà Tiên, Kiên Lương) khoảng 4 ngày. ^^ Vì nó rất gần nhau và có nhiều chỗ khám phá.

An Giang thì có núi Sam, núi Cấm, chùa, hang, rừng tràm, búng bình thiên. Hà Tiên thì có Thạch Động, Núi đá dựng, cửa khẩu, biển mũi nai. Kiên Lương thì có quần đảo bà lụa, vịnh 3 hòn.

Chi phí tầm 1tr5. Mình dân vp nên có thể tận dụng t7 cn. Châu Đốc thì có thể ở nhà bạn mình, Kiên giang thì ks mắc nhất là resort hòn trẹm 4 sao cũng chỉ có 400k/phòng 2 người,cực rẻ luôn :)

Có ai plan đi đâu đi Cực Đông , Tây Bắc ... gì tầm cuối tháng 1 cho mình bu với. Chỉ có 1 mình rủ mí đứa bạn mà không ai chịu đi :(
Hiên tại đang ở Gia Lai

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,627
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back