What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Đã gom được 3 người, mình Thích đi Rong, Mylona Lotus. Xuất phát chiều mai lúc 18h dự kiến 21h sẽ có mặt tại CT và chiến đấu, Mylona tuyên bố sẽ lụm hết các anh nhà CT( không biết lụm cái gì nữa). Anh em nào muốn đu theo thì nhanh chân đăng ký nhé

Còn ai nửa ko?Nhanh tay,nhanh chân book vé đi nha,chắc mình đi tối t6 và tối t7 về.Vì CN còn kẹt 1 độ,tranh thủ nhanh nhé bà con

Còn ai nửa ko?Nhanh tay,nhanh chân book vé đi nha,chắc mình đi tối t6 và tối t7 về.Vì CN còn kẹt 1 độ,tranh thủ nhanh nhé bà con

Gặp đc anh là lòng mừng lắm rồi, dù chỉ có 1 buổi tối thôi, nhưng e cũng mãn nguyện r a Rong, hohho:D:D

Welcome về CT chơi nhé mọi người!!!! (wait)(wait)

Gặp đc anh là lòng mừng lắm rồi, dù chỉ có 1 buổi tối thôi, nhưng e cũng mãn nguyện r a Rong, hohho:D:D

Welcome về CT chơi nhé mọi người!!!! (wait)(wait)
Cám ơn em nhé,a sẽ không làm em thất vọng trong đêm đâu.Hãy tin anh nhé

Anh Hiền và Thích đi rong đặt vé cho Ụt ịt hộ em với! Nếu tiện đường nhờ anh Hiền qua đón Ụt ịt nhà em. Đa tạ. Nhờ cả nhà chăm sóc Ụt ịt giúp em. Thank's alot

Last edited:
thi@ Du: em đừng co tin thichdirong, la Cam thì làm sao làm cho em vừa lòng ha da được, biết đâu tối ôm phieubongh hht thì nguy cho nhà Ct

Đã gom được 3 người, mình Thích đi Rong, Mylona Lotus. Xuất phát chiều mai lúc 18h dự kiến 21h sẽ có mặt tại CT và chiến đấu, Mylona tuyên bố sẽ lụm hết các anh nhà CT( không biết lụm cái gì nữa). Anh em nào muốn đu theo thì nhanh chân đăng ký nhé

Lại không tham gia được rồi, tiếc quá, tiếc hoài và tiếc mãi thế này chắc sống không thọ mất. Hihi.
Mọi người đi nhớ mang quà về nhé! (kiss)

Mình và Nguoi_Binh_Duong, chính thức đu theo mọi người nhé! Nhưng sáng thứ 7 phải về làm việc rùi!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back