What's new

Cần 1 ôm nữ du lịch các tỉnh miền Tây đi từ SG từ 10/3-13/3

Status
Not open for further replies.
Cần 1 ôm nữ du lịch các tỉnh Đồng Tháp-Vĩnh Long-Cần Thơ-Trà Vinh- Bến Tre 10/3-13/3

Mình là nam tên Hải 31t, thời gian rãnh nên muốn đi du lịch các tỉnh miền tây 3-4 ngày, cần 1 ôm nữ đi chung cho vui! ai rãnh đi cùng thì contact mình !Tks

Điểm đến: SG-Đồng Tháp-Vĩnh Long-Cần Thơ-Trà Vinh- Bến Tre-SG
Ngày 1: SG-Tràm Chim- Thành phố Cao Lãnh (Đồng Tháp). Nghỉ đêm tại Đồng Tháp. Đoạn đường đi:180km
Ngày 2: Cao Lãnh- Xẻo Quýt - Vĩnh Long - Cần Thơ. Nghỉ đêm tại Cần Thơ. Đoạn đường đi: 96km
Ngày 3: Cần thơ - Trà Vinh - Bến Tre. Nghỉ đêm tại Bến tre. Đoạn đường đi: 146 km. Đoạn này phụ thuộc vào đi chợ nổi Cái Răng hay không, nếu muộn quá thì bỏ qua Trà Vinh về Bến tre chơi luôn.
Ngày 4: Bến tre - Mỹ Tho - SG.
Tổng đoạn đường đi là 510 km
- Thời gian dự kiến: 10/3-13/3/2014
- Mục đích chính của chuyến đi: Tham quan chụp ảnh.
- Phương tiện di chuyển cho các chặng chính: Bằng xe máy
- Số lượng người dự kiến:02
- Chi phí dự kiến (nếu có): 2.000.000vnd

Last edited:
:)) Bác kiếm kiểu này hơi khó đấy :))

Tìm người cần tìm thôi bạn^^!

Cung đường dự kiến đi

Ngày 1: SG-Tràm Chim- Thành phố Cao Lãnh (Đồng Tháp). Nghỉ đêm tại Đồng Tháp. Đoạn đường đi:180km
Ngày 2: Cao Lãnh- Xẻo Quýt - Vĩnh Long - Cần Thơ. Nghỉ đêm tại Cần Thơ. Đoạn đường đi: 96km
Ngày 3: Cần thơ - Trà Vinh - Bến Tre. Nghỉ đêm tại Bến tre. Đoạn đường đi: 146 km. Đoạn này phụ thuộc vào đi chợ nổi Cái Răng hay không, nếu muộn quá thì bỏ qua Trà Vinh về Bến tre chơi luôn.
Ngày 4: Bến tre - Mỹ Tho - SG.
Tổng đoạn đường đi là 510 km.

Ngày xuất phát dự kiến là ngay 10/3 hoặc 11/3.

Xin chào anh.
Tên tên Huyền Nhi, quê gốc ở Bến Tre. Hiện đi làm ở TPHCM.
Anh vui lòng cho thông tin chi tiết như ăn ở đâu, ngủ nghỉ thế nào có dc ko? Hình thức góp chung tiền trong quá trình phượt ra sao.

Xin chào anh.
Tên tên Huyền Nhi, quê gốc ở Bến Tre. Hiện đi làm ở TPHCM.
Anh vui lòng cho thông tin chi tiết như ăn ở đâu, ngủ nghỉ thế nào có dc ko? Hình thức góp chung tiền trong quá trình phượt ra sao.

Hiện tại mình mới lên được cung đường để xác định đi trong mấy ngày thôi bạn, vì mình cũng lần đầu tiên phượt miền tây, còn về nơi nghỉ tham quan và ăn uống thì mình cũng có tham khảo các bài viết của các chủ thớt đi trước rồi, ở Đồng Tháp cũng đã có bài viết rất hay về quán ăn và nhà nghỉ, ở Cần Thơ thì không lạ gì nữa, Bến tre thì cũng vậy. Trước mắt mình muốn xách balo lên đi trước đã, kế hoạch về thời gian và địa điểm nghĩ ngơi đã có, còn các việc còn lại trên đường sẽ tìm hiểu thêm! Thân.

Mấy vụ này các Phượt nữ nên hết sức cẩn thận ??? Tại sao không y/c Ôm Nam ??!! lại yêu cầu là Nử ?Nam nữ Ngũ chung phòng à !!!!Bó tay Bác Chủ Thớt #$% ... haiz haiz....!!!

Mấy vụ này các Phượt nữ nên hết sức cẩn thận ??? Tại sao không y/c Ôm Nam ??!! lại yêu cầu là Nử ?Nam nữ Ngũ chung phòng à !!!!Bó tay Bác Chủ Thớt #$% ... haiz haiz....!!!

Hi xin cảm ơn bạn đã quan tâm nhắc nhở! Vấn đề này cũng được nói nhiều trên các trang báo mạng rồi, các bạn nữ cũng thật sự phải cẩn thận với các trường hợp như vậy.
Mình xin giải thích vì sao không chon ôm nam và ôm nữ. Mình muốn chọn ôm nữ vì đi chung sẽ không có cảm giác buồn chán và sẽ an toàn cho mình hơn, vì đây là lần đầu mình tự đi phuọt 1 mình. Còn chuyện nam nữ ngủ chung phòng thì cũng bình thường mà bạn, cùng share phòng cho rẻ tiết kiệm chi phí thôi. Quan trọng là biết mình đang làm j và cần gì.
Thân!

Đề nghị bác caonguyen_dom xóa luôn. Nhìn rất chướng mắt thích tìm gái dạng này vui lòng sang ***.us mà tìm.
Chính chủ topic cũng nói lập lờ thừa nhận ý định của mình rồi còn gì.

Đề nghị bác caonguyen_dom xóa luôn. Nhìn rất chướng mắt thích tìm gái dạng này vui lòng sang ***.us mà tìm.
Chính chủ topic cũng nói lập lờ thừa nhận ý định của mình rồi còn gì.

Xin chào bạn!
Tiêu chí của mình đi chơi là chụp ảnh và tham quan. Mình không hiểu được tại sao bạn lại thấy chướng mắt, mình thấy rất bình thường mà, các bạn đi phượt đông người không phải cũng là nam chở nữ sao, dựng lều dựng trại ngủ tập thể vậy thì có ai biết được gì xảy ra không? Quan trọng là biết mình cần làm gì, mình lần đầu tiên đi phượt nên cũng nghĩ đến vấn đề an toàn cho bản thân mình nữa chứ, đi với nam biết chuyện gì xảy ra?
Thân!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,132
190,427
Latest member
phogahanoi205
Back