What's new

Cao Minh - Trị An: Bên phía bình yên!

Sau một chuyến đi thật là ...ngắn lên Cao Minh - Trị An tại topic này: https://www.phuot.vn/threads/34323-Cắm-trại-tại-Đảo-sinh-thái-Cao-Minh-ngày-17-18-3-2012. Hôm nay mình xin thay mặt các bác trong chuyến đi mở topic trong box Hồi ức để chúng ta cùng chia sẻ và tâm sự với nhau. Vì chuyến đi này cũng có nhiều cái để nói và sẻ chia.

Trước tiên, mình xin cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ, sẻ chia, giúp đỡ và đu đeo trong chuyến này. Thật sự lúc đầu cũng suy nghĩ rất là nhiều là liệu có làm đc một chuyến vui, hoành tráng, tiết kiệm hay không, rồi cũng lo có vui không, cũng sợ... Nhưng được sự giúp đỡ của tất cả các bác, chuyến đi về cơ bản đã thành công tốt đẹp. Em xin gởi lời tri ân đến tất cả các bác.

Mình xin tổng hợp lại chuyến đi chơi vừa rồi để các bác chém cho khỏe.... miệng! :D

Sáng, mình hẹn các bác ý 10h00 mình đón ở ngã tư Amata - Biên Hòa, mình dọt đi mua ít đồ + kẹt xe do có tàu hỏa cuối cùng các bác ý lại là người phải đợi mình. hic chạy ra chậm mất 10p :( . Xin lỗi các bác rất nhiều!

Sau khi hội nhóm, mình dẫn đường cả nhóm 14 người làm một mạch lên thị trấn Trị An, ghé quán cơm bụi ăn trưa và uống nước. Sau đó bác Núi & Biển lóc cóc chạy theo sau lên, bác ý mang cái cần to bự (cần câu cá nhá), sau khi đầy đủ, thấy vẫn còn sớm nên cả nhóm rủ nhau chạy vào hồ Trị An đi lang thang. Trời nắng, cả nhóm ghé vào Khu du lịch Đồng Trường,tưởng có gì đó vui vẻ hóa ra chỉ là .... 1 quán nhậu. Làm tiếc hùi hụi 4k gửi xe :D .
2h00 cả nhóm chạy thẳng về du lịch Cao Minh, nhận phòng, thay đồ.... bỏ bia ra nhậu tập 1. Nhìn cái ao trong du lịch Cao Minh đố ai dám nhảy xuống tắm, thất vọng tập 1 :( . (Hôm đó có bác nào mà cả gan nhảy xuống em xin thề em đi buôn thuốc DEP, chuyên trị ghẻ lở, hắc lào... :D chắc chắn sẽ đắt hàng).

Cảnh đẹp nhưng nước không trong.
Đành lòng em đừng trên bờ trông thôi.​

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,979
190,322
Latest member
luongcucu89
Back