What's new

Câu lạc bộ khiêu vũ 1 - Latin dance club

Cái đôi Sỹ Mai này nhẩy salsa mà cứ muốn cầm gạch ném vào mặt, phăng theo kiểu dậm giật ... thấy ghét!

Cái đôi Sỹ Mai này nhẩy salsa mà cứ muốn cầm gạch ném vào mặt, phăng theo kiểu dậm giật ... thấy ghét!

Vậy bác thích học ai? Anton nhé? :D

Thôi trước khi cớ lớp mới, mời các bác học lớp cơ bản ở đây đã.

Bắt đầu bằng điệu dễ nhất nhé , Bachata nào...

[YT]WBCq0cSxvEE[/YT]

Các bác thông cảm, em vưỡn chưa biết post youtube, anh cvn bẩu đưa cái đuôi của youtube lên nhưng nó trắng tinh......chẳng hiểu sao??? hứt hứt

Last edited by a moderator:
Thanks Mr.cvn for editing (beer)

@Mây: ừ, chị lộn với đôi Quang - Trang vì xem clip thấy cậu Quang Anh ăn mặc giống ông Quang quá..hix..:LL

Thanks Mr.cvn for editing (beer)

@Mây: ừ, chị lộn với đôi Quang - Trang vì xem clip thấy cậu Quang Anh ăn mặc giống ông Quang quá..hix..:LL

=)) =)) =)) Chị nói ra thế này làm em buồn cười quá. Hôm thi đó, em lại thấy 2 đôi này ăn mặc khác nhau hoàn toàn, mà đ/c Quang trông cao hơn hẳn Quang Anh, thế nào mà lại nhầm đc nhỉ:( :( :( =)) =))

Nhà mình có bác nào hay đi salsa ko? cả bachata và meregue nữa...
Độ này ở Nutz, salsa hình như đã trầm lắng xuống mất rồi , em ko thấy có dạy salsa từ 8h - 10h nữa. Thấy bảo fans salsa đổ bộ sang hết Ấu Triệu và Melia rồi.

Em thì cũng chỉ amateur thôi, nhưng thỉnh thoảng rảnh rỗi cũng bon chen học hỏi biết thêm cho vui.

Bác nào hay đi salsa thì ới em đi cùng cho vui nhé.
Chào các bác! Em là thành viên mới tham gia nhà Phượt. e cũng thỉnh thoảng salsa, cũng là dân amateur. Nutz thôi dạy salsa rồi bác ạ. Giờ chỉ có mỗi bên melia là cố định CN thôi. Thế hôm nào mọi ng đi ở đâu e nhắn các bác đi cùng em cho vui nhé! :D

Chào các bác! Em là thành viên mới tham gia nhà Phượt. e cũng thỉnh thoảng salsa, cũng là dân amateur. Nutz thôi dạy salsa rồi bác ạ. Giờ chỉ có mỗi bên melia là cố định CN thôi. Thế hôm nào mọi ng đi ở đâu e nhắn các bác đi cùng em cho vui nhé! :D

Hay quá, vậy mình đổ bộ sang Melia đi bác...
Chủ nhât nào đó rảnh bác ốc luộc nhắn nhe em đi học salsa với nhá...
Nếu đi bác PM cho em số mobile để có gì còn contact...nhá (NT) :D

Chij MLT cho em xin học với ạ, công nhận dạo này vòng eo của em gần hết cái thước dây thợ may rồi :D

Chij MLT cho em xin học với ạ, công nhận dạo này vòng eo của em gần hết cái thước dây thợ may rồi :D

Chơi luôn...một khi đã là 2 khi...
chủ nhât tuần này bác nào thích thì alo lên Melia học salsa luôn nào....
Bác ốc luộc chủ nhật tuần này rảnh ko thế? PM em cái nhé (NT)

Chơi luôn...một khi đã là 2 khi...
chủ nhât tuần này bác nào thích thì alo lên Melia học salsa luôn nào....
Bác ốc luộc chủ nhật tuần này rảnh ko thế? PM em cái nhé (NT)

Hình như trên Melia thì chỉ "chơi" chứ có học với dạy đâu nhỉ ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back